Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendo bandia!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kilimasera, Feb 25, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Niambie, Pendo Bandia,
    Wapi Linapoanzia,
    Moyoni au Kichwani?
    Huzaliwa Jinsi Gani?
    Hulelewa Jinsi Gani?
    Nijibu Hima Nijibu!
    Nalisubiri Jawabu,
    Macho Ndivyo Hulizala
    Na Chakula ni Kulola
    Na Hufia Pendo Hilo
    Pa Pale Penye Malalo
    Sote Tupige Malalo
    Kwa Kifo Cha Pendo Lile
    Ninaanza, Ngoo Ngooo
    Ngooo, Ngooo, Ngooo!

    KIBWAGIZO
    Nahitaji Mwanamke Halisi!
    Ni Mwanamke Makini
    Sitaki Mwanamke Feki
    Nahitaji Mwanamke mimi
    Atumie Muda kunifahamu mimi
    Sihitaji Mwanamke wa Mahotelini
    Ndiyo tiba ya kunipenda mimi.

    MAWAZO YA PENDO LILE!
    Ulizaliwa Peke Yako,
    Kutoka kwa mama yako,
    Ni wazi uko peke yako,
    Unapaswa kuangalia yako,
    Namna gani utaishi kivyako,
    Hata kama uko Peke yako
    Yote yanawezekana

    Iwaze amani
    tafakari furaha ni nini?​
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Pendo bandia huanzishwa kichwani na katu haliko moyoni!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    shairi lako zuri sana mheshimiwa ..ningekujibu lakini thijui nianzie wapi!!
     
Loading...