Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kitalolo, Aug 27, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwakuwa mwalimu ambaye ni baba wa taifa anaitwa JK. Ili kumtiofautisha na Raisi wa sasa basi huyu akitaka kutumia kifupi cha hili jina aitwe KJ. wangapi wanaafiki na kwanini?
    Binafsi napendekeza hivyo ili kuendelea kulinda heshima ya kifupi cha jina hili kwani sioni kama hawa watu wawili wanafana kwa matendo yao.
    na ikitumika KJ inaweza kuwa na kirefu chenye kuleta mahana kwa matendo yake
    tupigie kura na ikipita basi kuanzia leo litumike rasmi
     
  2. M

    Martin Firmin Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    ndiyo mkuu
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,477
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    Kwanza Kikwete hana kifupi cha JK. Kwakuwa Julius Kambarage Nyerere ilichukuliwa JK. Basi Jakaya Mrisho Kikwete ichukuliwe JM. Hana JK
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...aitwe Mwalimu tu..
    KJ=Kubwa Jinga.
     
  5. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    umupata
     
  6. KML

    KML JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sina uhakika...
     
Loading...