Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo. Wabunge hawa wa ccm wasirudi bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Jul 15, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2015
    1)Samwel Sitta
    2)Anna Malechela
    3)Ole Sendeka
    4)Shibuda(NAAMINI MOYO WAKE NI CCM BADO)
    5)Dk Harrson Mwakyembe .

    Kwani tofauti kabisa walivyokuwa katika Utawala wa Mh Sitta. Walikuwa wameweka wazi msimamo wao kuibana Serekali kuhusu mambo ya misamaha ya kodi, huduma mbovu na sikuwahi kuwasikia wakiwaponda wapinzani wao kisiasa. LKN wamekuja na mbiu mpya ya kuwaponda wapinzani.
    Lkn Tangu Uchaguzi umalizike na kuingia kwa mara nyengine bungeni. hawa wabunge Kinyume nyume. watetezi na sio Tena wale.
    Hubadilika badilika

    Wasiwasi wangu.

    Nahofia wakirudi Tena Bungeni sijui watakuwa mlengo gani kwa taifa letu. naogopa kusema wanaweza hata kuiza Tanzania yetu kwa wageni. pindi wakipewa uwaziri Mkuu au hata Uwanasheria kwani hawana msimamo thabiti wa juu ya tafa ketu. yaani inawezekana maslahi Vyeo na mali na sio maslahi taifa
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Wasirudi vipi wakati wako bungeni tayari?
     
  3. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaha .... haaaaaaaaahahahahaha ..... duhhhhhh!
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu sijui kama unaelewa kwamba wanasiasa wote wanapigania milo yao!! Sitta kwa sasa yupo serikalini na kuna wakati anakaimu u waziri mkuu sasa unataka mungu ampe nini baada ya kuenguliwa kwenye uspika na kupoozwa na uwaziri!! Mwakyembe yupo serikalini anapata marupurupu na miposho; unataka afanye nini!! Imeandikwa katika maandishi matakatifu kwamba "Wakampiga Mchunga Kondoo na Kondoo wakatawanyika." Akina Anna na Sendeka hawana mchungaji!!! Mchungaji wao alishapigwa na wao wametawanyika!!!

    Shibuda simsemei!!
     
  5. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kama unamaana mpaka 2015 basi inabidi mambo mengine yabaki kama yalivyo (wasife, wasijiuzulu wala kufukuzwa). Na kama ni muda wowote fursa itakapotokea ya kufanya uchaguzi kwenye majimbo yao basi mtizamo wako sio Mbaya sana, lakini unatakiwa uiongeze hiyo list.

    Na kama upo serious zaidi basi inabidi kuanzisha awareness campaign kwenye kila jimbo ili wananchi waamke, sio kusubiri 2015. Anza na Igunga
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kimbunga mbona umepotea sana!!tumemis comment zako mkuu!
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mambo mengi: Nilienda shamba kulima na huko REA haifanyi kazi yoyote kwa hiyo umeme hakuna. Minara ya simu hakuna na mkongo wa taifa haujafika huko. Mkuu nimerudi na nipo tele.
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wewe ni mmojawapo wa member nasoma sana comment zao,wengine nawajua mwenyewe,
    swala la umeme limekuwa janga la taifa lakini nashangaa serikali haitaki kujiuzulu
    labda wanataka tuwatowe kwa nguvu ya umma!
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    HAO WOTE NI WANAFKI NA WANA NJAA KALI,ILA KINACHONIUMIZA ZAIDI NI UNAFKI NA UJINGA WA WANANCHI WANAOWACHAGUA,MAANA HATA TUSEMEJE KAMA YALE MAJINGA KULE YATOKAKO YATAENDELEA KUWACHAGUA NO WAY OUT YATARUDI TUU

    NI WANAFKI WAKUBWA WAOGA NA WANASUMBULIWA NA MATUMBO YAO

    njaa kali POLITICIANS
     
  11. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Bottom line ni Kwamba Sita sio material ya kuwa PM ni kwa bahati mbay sana alikuwa Spika...nadhani mnajua alikuwa spika kwa sababu ya kuwa na uwezo wa kuliongoza bali kwa sababu he has been around the government cycles long enough..ni hilo tu
     
  12. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yeah tufanye middle class revolution
     
  13. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    NILIKUWA NAMUAMINI SITTA KWA KIASI ILA KAULI ZAKE ZA HIVI KARIBUNI ZIMEONYESHA JINSI ANAVYOUMWA AKILI


    KUMBE UNAWEZA KUWA MTU MZIMA MWENYE AKILI ZA MTOTO WA MIAKA MIWILI,

    jamaa kazeeka AKILI
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I think you should first put your house in order before throwing any derogatory remark against CCM. Are you done with Shibuda and Zitto's matters already? Only then you should come up with your mawkish criticicm.
     
  15. P

    Paul S.S Verified User

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Will take so long to know how politics game played
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hakuna mbunge hata mmoja wa ccm anatakiwa arudi bungeni, hawana lolote wanalosaidia wananch zaid ya kujibu ndiyooo na siyooo na kugongagonga meza km walevi huku nch inateketea,wapinzani wakitoa hoja za msingi kwa maslai ya taifa wao wanapinga kwa uwezo wao wote ili tu wahakikishe wanalinda maslai yao, miaka 50 ya uhuru nchi iko gizani badala waungane na wenzao wa cdm kumbana ngeleja upatikane muafaka wa umeme wao wanamteteakwa kuunga mkono upuuzi anaofanya, tazama janga lingine la njaa lainyemelea tanzania na bahati mbaya kabisa kusipokuwa na umeme na watanzania hatupati fenda za kujiku kununua chakula nchi za jirani, yote haya ni matokeo ya wabunge wa ccm kuchumia matumbo yao, hakuna mmbunge wa ccm anayestahik kurudi bungeni waende zao huko, chagua cdm, nccr,cuf,dp nk. Achana na ccm hawana jipya
     
Loading...