Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: Umefika wakati. Halima mdee apewe nafasi 1 kati ya 2 za Zitto

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Malaria Sugu, Jul 15, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wazi hakuna anebisha ushupavu wa dada (mh Halima mdee) njee na ndani ya Bunge.
    ni mmoa wa wabunge wa kwanza kuchukua jimbo la Dar Es kama mgombea mwanamke kutoka kambi ya upinzani.
    ni mmoja ya akinadada waliotayari kujitolea hali na mali kuitumika cdm na taifa.
    kwa kweli kila anaemjua mdee alivyo kuitumikia tz na cdm ni wazi ni moja ya wanawake wanaoaminiwa ndani ya CDM.
    kama kupimwa uaminifu wake umefikia 99 asillimia.
    sijawahi kusikia akukrupushana au hata kutuhumiwa ndani ya Cdm kuhusu usaliti

    NAPENDEKEZA TU bila ya shindikizizo. apewe moja ya nafasi 2 alizonazo zito
    sababu kuu
    i) kumpunguzia zitto mzigo wa kutumikia vyeo 2. Naibu katibu mkuu na naibu mkuu bungeni
    kwa kuwa tayari dada huyu amewiva kisiasa na damu ikiwa inachemka ili kuwavuta akina dada/ mama kuhamia chadema kwa wingi
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chadema ushaambiwa mfumo dume, huko inaonesha bora mwanamme mmoja awe na kofia zaidi ya moja ili mradi tu mwanamke asipate. Hiyo ndio chadema.
     
  3. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninavyokuona wewe mwishowe utasema na kikwete ampe mama makinda urais ili yy abaki kuwa mwenykt wa ccm tu, maana hoja yako haina mantiki kabisa.
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ccm mfumo makinda
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkuu pale hawakupeana kwa bahati mbaya ni utaratibu umetumika .Mwenyekiti ni Mkuu wa Kambi na Naibu katibu Mkuu ndiye Naibu Bungeni .Slaa angalikuwa Bungeni basi angalichukua nafasi hiyo .
    Wamama ndani ya Chadema wana nafasi nyingi mno .Hebu rudi kwenye chama uone kilivyo na uone akina Mama wana nafasi ngapi .
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    nenda kausaidie ubongo wako una hajakubwa
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    I will vote for Halima as long as i stay here in Goigi !
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    \

    mkuu hapo nilipo bold sio kweli, ingekuwa ndo utaratibu zitto asingetangaza kugombea kuwa kiongozi mkuu kambi ya upinzani, kwa upande wa halima mdee inakuwa ni ngumu kumpa vyeo coz ni mchaga, asingekuwa mchaga nina hakika ile nafasi ingekuwa yake, ngoja regia mtema azidi kuimarika.
     
  9. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,146
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    GOIG?......as in Getting Old Is To Grow?
     
  10. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,054
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Halima apewe na nani wakati yeye ni "halima"?labda angeitwa"mary".pia yeye c ukoo wa mtei.hujui ukoo wa MTEI una monopoly right na chadema?habari ndo hiyo.
     
  11. JOASH MUSSA

    JOASH MUSSA JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 478
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha ujinga wewe! nafasi zipo na ni za kuchaguliwa unaomba unapigiwa kura
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...