Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PENDEKEZO ;ulinzi makanisani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Mwakyusa, Oct 18, 2012.

  1. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wapendwa wakristo na waislam wenye moyo safi napendekeza kwamba kupitia serikali za mitaa na makanisa tuweke ulinzi wa kutosha ikipidi kutumia silahi dhidi ya wachoma makanisa.
     
Loading...