Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo ukusanyaji maoni ya katiba upate live coverage ya tv na radio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by demolisher, Apr 12, 2012.

  1. d

    demolisher Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninapendekeza kwa Mwenyekiti wa tume ya katiba na jamii pana ya waTanzania ukusanyaji maoni upate live coverage ya TV na Radio. Hii itasaidia watanzania kuona na kusikia kila kitakachokuwa kinaendelea. Hili litasaidia kuondoa shaka na kutimiliza msemo maarufu wa kisheria: "Haitoshi tu haki kutendeka bali na idhihirike bayana imetendeka". Kama pendekezo hili likikataliwa ni kiashiria tosha kuwapo dhamira ya kuchakachua maoni ya wa-TZ. Mwishoni waibuke eti waTZ wanapenda raisi ateue tume, wabunge wawe mawaziri n.k
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Hii ndiyo kazi ya TBC (Radio na TV). Wafanye kazi ya kutuletea maoni ya watanzania live. Hii itawafanya wajumbe wa tume wasifanye ya kwao kwani wakifanya ya kwao watanzania watakuwa wameishajua ni nini wanataka. Hivyo tume itaona aibu kwa kuwa kila kitu kitakiwa hadharani.
     
Loading...