Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: Rais Kikwete mteue Dr. Slaa kuwa mwenyekiti wa Tume ya kutunga katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Godwine, Feb 29, 2012.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Katika mwenendo wa utungaji wa katiba nadhani kuweka imani ya watanzania waliopoteza juu ya umakini wa mchakato wa Kutunga katiba mpya namshauri Jk kumchagua Dr. slaa kuwa mwenyekiti wa tume ya kutunga katiba mpya.

    SOURCE:Godwine
     
  2. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Sikubaliani na hili pendekezo hata kidogo, atakuwa bias na ataweka matakwa ya cdm zaidi kwenye Katiba, we need a free and liberated person in this position ambaye si politician na wala si wakala wa ccm. Ingawa watu kama Pof. Baregu wanafaa kwenye kamati
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,048
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Nashauri amteue jaji Warioba awe mwenyekiti wa tume.
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,977
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mchakato ulianza vibaya baadaye ukaenda vizuri unanza tena kuchafua hali ya hewa. katibu wa chama anaingiaje hapa. jk kazima moto kwa kukaa na chadema huu ndio mshahara wa kikwete?
     
  5. K

    KAMANDA HANGA JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prof. Shivuji akisaidiwa na jaji Wariba
     
  6. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 21,925
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 113
    mi nashauri amweke mheshimiwa polycap pengo.ndo mzoefu
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,119
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 63
    aweke wenyeviti wawili...tawala na upinzani
    Ama wanaharakati na wanazuoni wa sheria na political science
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    rais atateua kwa kutumia busara yake sio nyie mumlazimishe.slaa bado anakabiliwa na kesi ya kuiba mke wa mtu
     
  9. G

    Godwine JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    kama mwenyekiti ni wa upinzani katibu ni wa upande mwingine
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wariba ndio nani mkuu
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,977
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sioni mantiki
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,119
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 63
    Changia hoja acha kebehi...are u Mr clean?
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hiyo sasa itakuwa katiba ya chama cha siasa sio ya nchi tena
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hunachekesha kweli,kumbe ulitaka na wezi wa wake za watu wateuliwe? any way,nimeskia mkuu,napendekeza katika wajumbe watakaoteuliwa wao wakae wachague mwenyekiti wao kama inavyofanyika kwa spika wa bunge
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unawasemea watanzania au unakisemea chama chako cha siasa? Au wewe ni mwanaharakati?
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,977
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mchakato wa katiba ukiendelea kwa mwendo huu nina shaka kama tutafika.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kesi ya dr slaa pale mahakama ya manzese ya kupora mke wa mtu inaendeleaje?mwenye up dates tafadhali
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ndio maana unaruka ruka hutulii.kumbe ht upstair ni vile vile
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijui kama wana CDM wanakuelewa vizuri hapa maana wao wanataka kila wanachotaka wao kitekelezwe na matakwa ya wengine yapuuzwe....hii ni hatari sana.
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe jamaa ni pumba kila siku darasa lako limejaa utata mtupu
     

Share This Page