Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo. Mbunge mstaafu Rostam Azizi awe mfadhili wa Simba sport club

Discussion in 'Sports' started by Malaria Sugu, Jul 15, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Club kubwa za Yanga na simba ni club zenye wachama wengi nchini.
    kwa bahati yanga sasa inafadhiliwa na mbunge alienguka katika kura za maoni 2000 Jimbo la Kigamboni. baada ya kuanguka huko Yussuf manji ameingia kuifadhili club ya Yanga, tunaona manufaa yake. Yanga bingwa BARA, bingwa Kagame Cup. Imesheheni vipaji kutoka nje. hii ni kazi Iliofanywa na Manji kuendeleza soka.
    naamini Aziz baada ya kustaafu ubunge(kama alivyostaafu waziri mkuu mstaafu EL) ni wazi sasa akaribishwe timu ya simba ili nayo iweze kujikwamua kifedha na ilete mataji .
     
  2. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nasikia anapenda cricket. Labda Simba iache kucheza soccer halafu ianze kucheza cricket...
     
  3. M

    Magarinza Senior Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Atanufaika vipi yeye binafsi kwa kuifadhili simba. Ccm magamba ilimpa kagoda, epa, richmond nk. Simba itamnufaishaje yeye binafsi nauliza. ????
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ndugu uelewe kwamba EL hakustaafu BALI alijihuzulu na kama hauelewi maana ya kustaafu ni kutumikia serikali kwa mujibu wa sheria za nchi,ipo hvyo mkuu.
     
  5. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yako, Manji siyo mfadhili tena wa yanga. Ubingwa wa bara na CECAFA umepatikana baada ya Manji kujiuzulu
     
Loading...