Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: Madaraka Nyerere awe mgombea urais wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by REBEL, Dec 30, 2011.

  1. REBEL

    REBEL Senior Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kutokana na uroho wa madaraka wa viongozi wa CCM ni bora chama hicho kikongwe kichague mgombea wake ambaye hana kashfa wala uroho wa madaraka.Pia ,kwasababu jina la Nyerere ni jina kubwa vichwani mwa watanzania kama ilivyo Ghandi India au Mandela,Martin Luther King itakuwa rahisi kuliuza jina la Madaraka Nyerere.
    Baada ya kuona picha za habari za kimataifa Korea Kaskazini Kim Jong il nimeona wazo langu lina uzito na linaweza kukirudishia heshima CCM ya zamani.Maana chama cha majamba cha leo kimejaa watu matajiri,wabinafsi na wapenda ngono ambao jamii haiwataki.

    Lakini tukileta mtu freash(Madaraka Nyerere) ambaye hana kashfa yoyote kutoka Butiama, mhandisi ambaye kaacha fahari zote na kukaa kijijini Butiama kutumikia watu wake.Nadhani anaweza kuleta changamoto ya ushindani wa urais wa 2015 dhidi ya mtu makini kama Dr.Wilbrood Slaa na nguvu ya Chadema.

    Mwenye maoni kuhusu Madaraka Nyerere anakaribishwa.
     
  2. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Madaraka ni mwezi mchanga, wanaofahamu zaidi watatujuza hapa
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    CCM hata iweke malaika kuwa mgombea haiwezi kufufuka, ohhh marehemu CCM!!!!!!!!!
     
  4. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    tatizo si nani agombee CCM, tatizo ni chama chenyewe, hata kama akigombea Madaraka bado CCM itakuwa ile ile, atachukuwa mawaziri wale wale, washauri wale wale SERA ZILE ZILE.

    Kama Madaraka anafaa, agombee kupitia chama kingine tofauti na CCM, Kwanza apate angalau miaka miwili ya kukijenga chama hicho kitambulike na kukubalika na wananchi mpaka vijijini ( mind you, this should not be CDM)

    WE NEED CHANGES, AND ONLY CHANGES WILL COME OUT OFF CCM
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    mnatuahidi hivyo hivyo hapa kila wakati lakini baada ya chaguzi huwa mnakuja na mabegi ya sababu kwanini ccm magamba wamewashinda ikiwemo ile sababu maarufu "wamechakachua",Yani kutwa mnachakachuliwa nyie tu,wapinzani tuache maneno tujipange kikweli ka sivyo kila siku tutakua tunapeana moyo kwamba tulishinda lakini tumechakachuliwa,tukae tujiulize hivi ccm wanatushindaje?
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    huyu madaraka ndo mdudu gani tena siku ccm ikitaka kukatikatika wamuweke mtu kama huyo
     
  7. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama wanabisha waweke jiwe na mgombea wa ccm waone kama hatujachagua jiwe naama linaweza kuwa msaada zaidi kuliko hiki chama
     
  8. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii sio nchi inayotawaliwa 'kifalme' eti tuanze kurithishana. Pia kumbuka tunaongozwa na watu sio majina. Achana na mawazo mgando hayo. Kajipange tena. Uje na mambo ya maana, sio maneno ya vigengeni.
     
  9. k

    kada1 Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Marehemu CHADEMA, Hamuji tu kuwa nyie ni marehemu, subirini mwone. CCM Gari kubwa huliwezi wewe nyangau.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kinachotakiwa ni Punda na sio mlio wa punda.
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Tukifikia hapo,kuchagua m2,eti kwa sababu baba ni NYERERE,Tutaipeleka TZ yetu kubaya!
    CCM ni sikio la kufa!
     
  12. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Swadakta, hapo umenena ndugu yangu. Jamaa hana hoja hapa, tunachagua majina au watu wenye uwezo. Huyo anaesema hana kashfa ni kwa kuwa hatujui madhambi yake.
     
  13. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Tatizo la ccm ni kutofanya mapinduzi mengine, badala yake wanatoa gamba. Halitoki.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Madaraka Nyerere kaishalifanyia nini taifa letu?
     
  15. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Tatizo la ccm ni kutofanya mapinduzi mengine, badala yake wanatoa gamba. Halitoki.
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Alipochaguliwa Kikwete alikuwa amelifanyia nini taifa letu?
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unamfahamu Madaraka Nyerere ama umeandika kuchangamsha baraza?!
     
  18. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya sasa swali juu ya swali. Jibu swali kisha uliza swali. Usiwe Mswahili wa kukwepa swali ukajitia kuuliza swali eeenh?
     
  19. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamaa mbona alishasema? Anajali jina sio mtu!
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Alikuwa Waziri wa Fedha, alikuwa Waziri Nishati na Madini, alikuwa Ministry of foreign affairs.

    Madaraka kashika cheo gani mpaka apewe urais
     
Loading...