Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: Maandamano dhidi ya bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Injinia, Feb 11, 2010.

  1. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napendekeza kufanyike maandamano ya mshikamano wa wananchi kuonesha kutokuwa na imani na bunge na uongozi wa serikali. Any takers?

    Manake mimi yamenifika utosini.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wabongo si wazalendo wa nchi yetu hata kidogo, wenzetu wako na uchungu sana na nchi zao, kuna nchi pale mashariki ya kati, kama sikosei ni Syria, Mkate uliongezwa bei kwa senti 20 tu watu walitafutana, maandamano ya kufamtu, viongozi wanakosa kura, wwengine wanatimuliwa kazi, sisi hapa kila kitu kinafanywa against US wananchi tunabaki kunung'unikia kichinichini tuu, TUANDAMANE WAKUU, nchi zote zenye demokrasia ya kweli hasa ulaya na marekani ukisoma historia yao walisha chinjana sana kwa mambo ya kipuuzi kama haya, mpaka kustarabika kafara ishatolewa sana tuu.
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kutokuwa na IMANI na WABUNGE WA CCM...
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tunaweza kukubaliana humu ila siku ya maandamano tukakutana watu wawili tukaishia kupiga story na kutafuta cafe ya jirani kupotezea muda.

    Hapa ni kujiapiza kuwaelimisha wananchi ili waelewa mambo yalivyo na wajue how potential they are. Maandamano kwa wazalendo wa kibongo wenye heshima ya uoga ni sawa na kumshawishi osama anyoe ndevu zake.

    Yanayotokea bungeni ni sarakasi hakuna usiriaz wa kuisaidia nchi. Kuna uchizi unaendelea mahala fulani nchi hii
     
  5. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,978
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    Mimi nitakuwepo kwenye maandamano na bango langu kubwa la kumuambia Mbunge wangu Mwakyembe aache toka jana kujivunia kuwa"yeye ni mpambanaji"na aache usanii!

    Hawa waliokuwa wanajiita wapambanaji wamenifedhehesha sana na kwa kweli sasa imejidhihirisha wabunge wote wa CCM wapo kwa maslahi ya matumbo yao wala sio maslahi ya UMMA!

    Nasisitiza tena wote ni wasanii,wapambanaji my foot!!
     
  6. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tusiwe na Imani na wabunge wote. Tuanzie na wale waliokubaliana na wazo la kuongeza Wabunge maana hata hasara wanayoiingizia nchi hawaijui.
     
  7. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #7
    Feb 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    napendekeza yafanyike haraka nayasiongozwe na chama chocho kile cha siasa
     
  8. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #8
    Feb 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    bila kugangamala kunasiku wachina watatawala nchi
     
Loading...