Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo la kubadili mitaala tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Hussein M Mavuche, Jun 26, 2012.

  1. H

    Hussein M Mavuche New Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania inabidi iangalie uwezekano wa kubadilisha mitaala ya elimu, kwa sasa masomo ni mengi,hili hufanya wanafunzi
    kushindwa kuyabeba.
    PENDEKEZO: Kuanzia kidato cha kwanza wanafunzi wasome yale masomo tu wanayoyamudu kama ilivyo kwenye kidato cha tano na sita, naamini mwanafunzi akifundindishwa kwa miaka minne eg PCB,PCM,EGM,HGK,HGL nk naamini baada ya hapo ameiva kwenda chuo kikuu au kwenda kwenye fani yoyote akiwa ameelewa.
    Masomo mengine kwa intrest ya mtu anaweza kusoma baadae na akachukua degree kwa mfano mhandisi aliyesoma
    PCM baadae anaweza kusoma Geograph kwa matakwa yake.
    Tulione hili
     
  2. d

    daby mouser JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pendekezo ni zuri na ni mtazamo poa...asee naskia drs la kwanza wana masomo kumi na moja??jee ni ya kwel na ningependa kupata list ya hayo masomo?na mtihani wa drs la nne umefutwa hapo vp pana ukwel?NI TAARIFA AMBAZO NIMEZIPATA HIVI PUNDE SO SINA UHAKIKA NAZO!NAOMBA MSAADA KWA HILI!
     
  3. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    1.hisabati,2.kiswahili,3.jografia,4.uraia,5.fizikia,6.kemia,7.biolojia,8.historia,9.stati za kazi,10.tehama...,hilo somo la 11 kamuulize mbunge wa jimbo lako!
    "THE_EMPEROR BABY"
     
Loading...