Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo la Jina katika tume ya katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rimbocho, Mar 7, 2012.

  1. r

    rimbocho Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi kwa mtazamo wangu nimekuwa nikimsikiliza sana Mkuu wa chuo cha St.Augustine Dr. Charles Kitima, naona huyu bwana ana vision nzuri kwa taifa hili la walalahoi, natumia jina la walalahoi kwa sababu kila mtanzanzania anapoamka anakuwa na mawazo mapya na kusahau yale ya jana.

    Hivyo mimi na mpendekeza Dr. Charles Kitima,


    Nawasilisha
     
  2. dlamini

    dlamini JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    maelezo yako ni kama ka strategy flai hivi
     
  3. m

    mwananchit Senior Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1. Issa Shivji
    2. Deus Kibamba
    3. Jenerali Ulimwengu
     
Loading...