Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo kwa Raisi mtarajiwa, kukipa chuo cha saana bagamoyo jina la Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by August, Oct 20, 2010.

  1. A

    August JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    ili kumuenzi Jakaya Mrisho Kikwete ningependekeza raisi mtarajiwa akipe chuo cha Saana Bagamoyo Jina la Jakaya Mrisho Kikwete International College on Cultural and Entertainment, na kuongeza mitaala ya chuo kwenye maeneo mengine ya utamaduni na viburudisho kama taara, bongo fleva/flava, ngoma, hii pia itakuza maendeleo ya hapo Bagamoyo na kuongeza ajira, pamoja na utalii wa vitu vya utamaduni na viburudisho, na pia kusaidia au wa vutia akina bush na wengineo kuja tena bongo. tunaweza kupafanya pakawa Bwagahood yetu
     
  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kaka fafanua hiyo ya VIBURUDISHO!
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nadhani ni vizuri kikiendelea kuitwa BAGAMOYO, hata watu wa bagamoyo ni heroes wa Tanzania. Hata jina la TASUBA sioni kama lina maana, hakuna haja ya kuendelea kutukuza watu kwa kuwa wanasiasa, hata wasio wanasiasa nao ni heroes.
     
  4. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    gadem, why kikwete.?
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Nakubaliana nawe -- hasa ikizingatiwa usanii mkubwa JK aliowafanyia Watz katika kipindi chake chote cha uongozi!!!
     
  6. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kama kikwete akishinda wala asifikirie hilo kwani hata yeye hakuona umuhimu wa kuuita uwanja mpya wa mpira wa miguu benjamini mkapa.
     
  7. A

    August JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    ben kapewa lile jengo refu kuliko yote dar na pia daraja kubwa kupita yoootee tanzania linalo kwenda kusini, sasa ndugu yetu/kaka yetu/shemeni /baba/rafiki nk nk amefanya mengi saana katika kuendeleza saaana, kuanzia kwenye mienendo yake, siasa zake , na kuwatumia wasaniii katika kupitisha sera zake, na hata safari zake za kutalii jamaica , hollywood? au kuonana na wanamziki nguli huko majuu zinaendana na wasifu wake, hata Prof Lipumba kasema hivyo kwamba mdogo wake/kaka yake Jakaya Mtoto wa Mrisho Kikwete anapenda saana anasa.
    Sasa tukifanya hivyo anaweza kutulia nyumbani , kwani wapenda anasa wenzake watakuja na yeye mwenyewe atakuwa na mahali pa kwenda badala ya kusafiri kila siku. hivyo watakaokuja watatuletea fedha za kigeni, na asiye safiri kwenda nje atahifadhi fedha zetu za kigeni, huko ndiko kuinua uchumi wa ndani na kutengeneza ajira milioni moja, infwact bagamoyo inaweza kuizidi zanzibar kwa beach tourism na vikorombwezo vyake.
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Anapewa kwa sababu yeye ni MSANII
     
  9. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Napendekeza awe ndiyo Mkuu wa Chuo hicho baada tu ya kukabidhi ofisi wiki chache zijazo.
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ameweza kuweka pembeni kampeni na masuala ya kuendesha nchi na kuamua kufanya fiesta nchi nzima....no easy feast fo a 60-year-old unfit guy
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    bajeti ya hiyo chuo haitamtosha kwenda USA maana atadai anawafanyi connections wanafunzi na wasaa nii wa Holywood na itamlazimu kuwa holywood kila wikiend.
     
  12. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wahusika wanangojea nini kulifanyiakazi wazo lako wakipe hilo jina mapema ili kumtendea haki JK
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kumbe bado mna imani naye????

    Au ndo mmechoka na sanaa na mnataka inyongwe kwa kasi zaidi?
    No way,tunataka sanaa iendelee tanzania atatafutwa mtu wa kuendelea kama hamna bora mimi kuliko JK
     
Loading...