Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo kuhusu Dr. Ulimboka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lastname, Jul 4, 2012.

  1. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watanzania ambao wako katika mlengo wangu napendekeza kama Mungu atamjalia Ulimboka akarudi salama basi ianzishwe Dr. Ulimboka foundation ambayo yeye atafanya kazi hapo na iwe inahusika kusaidia watu wanaojeruhiwa kwa jinsi ile na jinsi nyingine ili cases kama hizi ziweze kuwa wazi na jamii iweze kuzipigoia kelele. Binafsi nipo tayari kuchangia kwenye hiyo foundation.
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    problem ni implemetation! but superb idea!
     
  3. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yeye ndiye atakaye lead maana sidhani kama anaweza kurudia hali yake ya kawaida na pia mimi namchukulia kuwa amekuwa mpigania haki wa kweli
     
Loading...