Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: Ili uwe kiongozi makini wa Tz lazima upitie JF.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jul 15, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Kulingana na maono na fikra sahihi za waungwana ndani ya jf,zenye mwangaza imara wa mapambazuko Tanzania, nashauri kwa mtu yeyote mwenye ndoto ya kuwaongoza watz kwa ngazi yoyote ile ktk ardhi ya tz wasifu wa kwanza uwe ni 1.Awe mwachama wa jf, 2.Awe na umri kuanzia miaka 2 ndani ya JF, 3.Sehemu ya kwanza ya kutangazia nia/kusudio iwe ni JF.Nadhani hii itawajenga viongozi tutakao wapata kupitia mfumo huu kutokana na kuwa JF ndipo mahali pekee pa watu (tz) wenye kupingana kwa hoja na mijadala mizito.
     
  2. M

    Mwakambaya New Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nadhani si tu awe mwanachama lakini atuonyeshe kwa dhati kabisa kuwa ana uchungu na nchi hii ambayo wenye meno wameitafuna na inaelekea kuzikwa.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Wazo linazidi kuboreshwa!
     
  4. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana kabisa na wewe jb!!
     
Loading...