Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: ILi kumuezi dada Regia kiti chake apewe pacha wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 3squere, Jan 17, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    japo ni mapema sana lakini kabla ya mawazo kufika mbali ingekuwa busara sana jf na cdm kumpa nafasi ya kamanda wetu rejia mtema mdogo wake hili iwe ni moja ya kumuezi dada yetu alafu hikumbukwe kwamba uyo pacha wake alikuwa katibu wake na kwa ufupi alikuwa kamanda kikosi cha nyuma na ni mpanga mashambulizi.
    Amen
     
  2. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni wazo zuri bt nadhani tuache system ifanye mchakato na waje na pendekezo la mwisho.
     
  3. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kama taratibu zikfuatwa na dada yake na marehemu akapata nafasi hiyo si jambo baya lkn kikitumika kigezo kimoja cha yeye kuwa dada wa marehemu mbunge hapo siungi mkono.
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    'Apewe"?
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    duuu!!!sidhani kama ni busara na sioni kama ni demokrasia.Hao ni watu 2 tofauti kabisaaa..
     
  6. T

    Tata JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwa mtazamo huohuo unaonaje tukiomba Madaraka au Makongoro Nyerere awe rais ili kumuenzi hayati Baba wa Taifa? Au Katiba mpya iseme kabisa kuwa kiongozi akifa basi ndugu yake wa karibu au mtoto achukue nafasi yake ili kumuenzi marehemu?.
     
  7. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ha! ha! kweli we ni tata si tutu!
     
  8. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    na ili kumuenzi JK rais ajaye ni Riz1
     
  9. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    atajisikia uchungu sana kila anaposimama kuchangia point atamkumbuka pacha wake badala ya furaha itakuwa uchungu mi namshauri wala asiingie knye siasa bora awe mwanaharakati
     
  10. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tehetehe hiyo siyo rahisi hivyo
    kuna taratibu za kuwapata viti maalum na hata hivyo orodha yao ipo kwenye tume (NEC) tayari hivyo nadhani mbunge atakayefuata atakuwa anajulikana maana walipaswa kuwapanga kwa priority.
    si mnakumbuka kifo cha Salome Mbatia na Amina Chifupa? kulikuwa na majina tayari kwenye tume ambako jina la anayefuatia linakuwa linajulikana ndiyo wakaingia akina Mh Mchungaji Rwakatare na nadhani na Dr. Ishengoma ambaye ni Mkuu wa Mkoa wa Iringa
     
  11. O

    Omr JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The Kingdom of CHADEMA, Slaa atamrithisha mtoto wake pia?
     
  12. m

    mpendadezo Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kila mtu anaweza kuwa mwanasiasa hata kama ni pacha wake, hawawezi kufanana kila kitu
     
  13. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbona status yake kwenye facebook inaonyesha ni Mwana CCM? Au apewe bila kujali chama anachotoka? Hata hivyo sidhani kama ni sahihi kufanya hivyo. Kumuenzi ni kuendeleza yale yote mema aliyoanzisha na kupigania marehemu. Kuhusu nani atachukua nafasi nadhani ile orodha ya NEC inahusika, aliyefuata baada ya Sabrina Sungura au Anna Stela Mallac kama sikosei ndie anayestahili. Kinyume na hapo lazima tutasikia vurugu tu
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi na wewe ni great thinker kwa mawazo kama hayo duh!
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mnaonaje kama Ridhiwani akapewa Urais ili kumuenzi baba yake?
    Kila chama ina katiba na taratibu zake za kumpata mtu atakayeziba pengo la mtu.
     
  16. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani hicho kiti ni cha Kifalme? CDM wana system waliojiwekea. Nafikiri kwenye list kuna mtu aliyekuwa anafuata kabla ya RED line. Kwa hiyo haki itendeke.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,159
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    kama dada yake ni ccm
     
  18. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vigezo vya kutosha kama anacho mie pia naunga mkono kwa asilimia nyingi.
     
  19. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Sasa huo ni mfumo wa uchifu nadhani Tanzania tumeufuta kwanini apewe pacha wake je kama yeye ni mwana CCM au uwezo wake ni mdogo napo tumpe tu sababu ni pacha wa marehemu?tukumbuke hapa duniani sote tunapita tu kwa hiyo kila mtu awe nafasi kutokana na uwezo wake na si kwa kuangali undungu,nasaba na mambo mengine.Tunategemea Chadema iwe msitari wa mbele kuyapinga haya mambo ya kubebana eti kwa sababu ya kuenzi,tutaenzi wangapi,au mnataka tuwe kama Kenya ,India ,pakistani ambako vyeo huwa kama ni haki ya urithi.Acheni kuleta maudhi na tafakuri zisizo na mshiko kwa wakati huu wa majonzi
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama si lazima atokee morogoro wanaweza kufuata series
     
Loading...