Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo heading ya kesho tz daima/mwananchi-Udhaifu wa kikwete wazua balaa bungeni.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gwota, Jun 19, 2012.

  1. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    TZ daima la kesho:


    UDHAIFU WA KIKWETE WAZUA BALAA BUNGENI,
    MNYIKA ATOLEWA NJE BAADA YA KUUVULIA UVIVU.

    Kufuatia udhaifa wa rais Jakaya kikwete ambao umekuwa ukipigiwa kelele na wadau mbalimbali vikiwemo vyama vya siasa, asasi za kiraia, wasomi mbalimbali na makundi mengine ndani ya jamii hatimaye jana mbunge wa ubungo John Mnyika kupitia CHADEMA aliutolea uvivu na kuuweka hadharani ndani ya bunge, Kitendo hicho kilipeleka kuwakera maafisa wa bunge akiwemo naibu spika Mhe Job Ndugai na kuamua kumfukuza ndani ya ukumbi wa bunge.

    Endeleeeeeen hapo
     
  2. M

    MAKAWANI Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    PENDEKEZO HEADING YA GAZETI LA UHURU KESHO:

    Lusinde awachachafya CHADEMA; Ahoji Mbowe kutumia shangingi alilolikataa, aifananisha bajeti yao na ndoto za mchana! Mnyika atolewa kwa aibu bungeni! Wabunge wengi waiunga mkono bajeti, serikali yasema bajeti hii ni ya kuigwa Africa!!!!!!!
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,204
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Tanzania daima kesho: WABUNGE WA CCM WAMSHANGILIA LUSINDE AKIMWAGA MITUSI YA KUFA MTU BUNGENI
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Lusinde adhihirisha udhaifu wa jk
     
  5. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    mnyika afichua siri,kikwete ni dhaifu
     
  6. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Ndugai amesema kwamba kulikuwa hakuna sababu ya kumtaja Kikwete kwa sababu mada ilikuwa haihusu udhaifu wa Kikwete,mada ilikuwa ni bajeti.
     
  7. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TD - Bunge lalipuka

    Mnyika atimuliwa, atolewa nje na askari
     
  8. l

    leloson Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwananchi- JK dhaifu-Mnyika, Uhuru-Chadema waendeleza wimbi la matus, Tz daima-naibu spika hatendei haki wapinzani bungeni.
     
  9. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mwananchi-LUKUVI NA NDUGAI WAMTETEA KIKWETE KULINDA VIBARUA VYAO,Tanzania daima 'UDHAIFU WA KIKWETE WAANIKWA BUNGENI',Uhuru 'LUSINDE AWACHACHAFYA CHADEMA,ASEMA HAWATAKI BAJETI IPITE ILI LENGO LAO LA KUJITFNGA LITIMIF...
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Mwananchi limeshirki mauaji ya watanzani wenzetu, kwa kumtangaza Babu wa Loliondo- sina mpango nalo. Tanzani Daima, linatumiwa na kanisa kuuchafua uislamu- sina mpango nalo.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hvi kuna mtu bado anasomaga magazeti ya bongo?
     
  12. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wewe unaishi nchi gani?
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Avatar yako tuu inaonyesha una uhusiano na Yale yanayofanywa na Yule mzinzi wa iramba
     
Loading...