Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: Changia JF kwa kugonga matangazo ya google

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Jan 25, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naomba kuwahamasisha watumiaji wa JF kwamba kuna uwezekano wa kuchangia JF hata kwa kuwa tunafungua hayo matangazo ya google ambayo mara kwa mara yanaonekana katika JF. Sio lazima uyasome basi tu ilimradi ukigonga pesa inaingia. Unapokuwa unatembelea JF usisahau kufungua hayo matangazo! Hii ni kwa watumiaji wote (waliojisajili na wasiojisajili)

     
Loading...