Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: CHADEMA ifanye siku ya maombolezo ya Bob Makani Jangwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nelson Mmari, Jun 10, 2012.

  1. N

    Nelson Mmari Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa msiba huu tunaomba mkutano CDM square katika maombolezo ya mpiganaji Bob Makani kwani makamanda huwa hawaombolezi bali wanasonga mbele katika safari ya ukombozi ningeshauri Bob aagiwe hapo Jangwani aka CHADEMA Square wengi tupate fursa ya kumuaga.

    Pia tupate muda wa kujuza kazi na imani ya Bob Makani
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    R.I.P am so sad.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    R.i.p my fallen hero.
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP,Bob N.Makani
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    he hasnt fallen he has just ascended to the world of spirits, his spirit will be living with us spear heading M4C
     
  6. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    so umeona sehemu ya kuwasilisha maombi hayo ni jamii forums??? we wa wapi?? stupid....badala ya kutake tym kuomboleza, ushawaza ushabiki wa kisiasa,....the guy is a legend....tumheshimu, tusitumie kifo chake kujipatia political gain....
     
  7. m

    matawi JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapa ndo pa kutokea maana huyu alikuwa mwanasiasa na siasa ichukue mkondo wake kama kawa
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nimeumia sana moyo.
    Huyu mzee ametumia umri wake mwingi kwa faida ya CDM.
    Ama kweli kifo ni tishio. Namkumbuka zaidi hasa siku ya kuagwa Regia( rip), ambapo mzee huyu alianguka, nadhani sababu mojawapo ilikuwa ni uchungu kumlilia Regia.
    Naunga mkono hoja hii, mwili wake upelekwe cdm square siku itakayopangwa, ili apewe heshima inayostahiki na aagwe na wapenzi wengi iwezekanavyo.
    Mungu amrehemu makosa yake.
    Kazi yako imeingia kwenye utaratibu wa kumbukumbu muhimu za chama.
    RIP BOB MAKANI.
     
  9. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila nikiiangalia kadi yangu ya zamani ya Chadema zamani,naiona sahihi ya huyu mzee,nakumbuka cku ananipatia kadi ile,ntakukumbuka mzee,na MUNGU AKUWEKE MAHALI PEMA PEPONI!
     
  10. N

    Nelson Mmari Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ndio bure kabisa mimi nazungumzia kumuaga kamanda hujui bila CHADEMA madhubuti nchi ingeyumba na ikumbukwe BOB ndio miongoni mwa waasisi wa chama kibaya kipi. Sidhani kuwa mtu akifariki chama husika kinapata political gain kwa kufanya maombolezo yake. Mungu ampe pumzisho la amani mzee wetu na kamanda wetu Bob Makani
     
  11. a

    andrews JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM HAWAACHI KUOTA MCHANA KWEUPE,KATIKA KAMPENI ZAO ZA KUWAPUUZA WATANZANIA WAMEANDAA ULAGHAI MWINGINE ILI WAPATE KURA ZA WAPUMBAVU.
    1.KUANZISHWA BENKI YA WAKULIMA
    2.KUANZISHA BENKI YA VIJANA
    KATIKA UANZISHWAJI BENKI HIZO SERIKALI INA MPANGO WA KUWAHADAA WATZ KWA KUWAAMBIA WATAWAKOPESHA MIKOPO YENYE RIBA NAFUU,KUANZIA MILLION 1MPAKA 15.LAKINI KATIKA UOMBAJI HUO UNAHUSISHA WAJUMBE WA NYUMBA KUMI KAMA MAWAKALA WAO ILI UPATE MKOPO,CHA KUCHEKESHA ZAIDI INAAMINIKA CCM IMEJIPANGA KUTUMIA KITAMBULISHO CHA URAIA NA HASA CHA KUPIGIA KURA KAMA MTAJI WA KUWAPATA HAO WALENGWA.NA KUHAKIKISHA WANAOCHUKUA MIKOPO WOTE WATAIPIGIA CCM UCHAGUZI KUANZIA UDIWANI WA 2014 NA UCHAGUZI MKUU 2015.LAKINI WAJUMBE WENGI WANA WASIWASI KUWA VIJANA WALIO WENGI WAMEELEVUKA SANA NA WATAKULA PESA ZAO NA KUWAPIGIA WAPINZANI.CCM ILITUMIA MKUTANO WA JANGWANI KAMA KIPIMA JOTO SASA WAMEANZA KUINGIWA NA WASIWASI MAANA MKUSANYIKO ULE HAUKUKAMILIKA BILA YA PESA SASA WANAJIULIZA BILA VIKINDI VYA SANAA KWELI WATAKUBALIKA,MJUMBE ALIYE KARIBU NA NAPE KASEMA CHADEMA INAWANYIMA USINGIZI KULIKO HATA MAGONJWA YA WAZAZI WAO AU WANANDOA WAO.
    BINTI MREMBO LUMUMBA CCM
    :confused2:
     
  12. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona ume-overreact kwa wazo zuri sana??!! Wewe ni gamba nini???

    Wewe ndiye STUPID!!!!!
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Chadema hoyee, nadhani tukimaliza hii ya Makani tuombe mungu amchukue mwingine tukaage huko Arusha. Kwa hamasa zaidi tuandamane na jeneza kutoka kwake hadi Jangwani.
     
  14. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Ni vyema na haki sana kwa bob makani kupewa heshima anayostahili kwa mchango wake alioutoa kwa chadema na taifa kwa ujumla lakini ni vibaya sana kuutumia huu msiba kama sehemu ya siasa,japo hayo ndiyo yaliyokuwa maisha yake lakini tunaweza kumuenzi kwa njia nyingine na si kuutumia msiba wake kama sehemu ya siasa.lakini pia bob alikuwa na familia nayo isikilizwe inataka mzee wao apewe heshima ya namna gani.r.i.p mzee makani
     
  15. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    CHADEMA Hawatakubali hii hoja, ila subiri kuna mtu wa kanda fulani akivuta utasikia!
     
Loading...