Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo-baraza la mawaziri la chadema 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Mar 8, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Napendekeza Baraza hili la Mawaziri la CHADEMA uchaguzi mkuu 2015 ili liweze kutufikisha pale tunapopahitaji Watanzania:
    1. Freeman Aikaeli Mbowe-Rais
    2. DR. Wibroad Slaa-Waziri Mkuu
    3. Ulimboka Stephen-Waziri wa Afya
    4. Zitto Zuberi Kabwe-Waziri wa Fedha
    5. Deus Kibamba-Waziri wa Sheria na Katiba
    6. John Mnyika- Waziri wa Nishati na Madini
    7. Jenerali Ulimwengu- Waziri wa Mambo ya nchi za nje
    8. Godbless Lema-Waziri wa Mambo ya Ndani
    9. Ananilea Nkya-Waziri wa Wanawake jinsia na watoto
    8. Ezekiel Wenje-Waziri wa Kilimo na Uvuvi
    9. Hellen Kijo Bisimba-Waziri wa Uhamiaji(wizara mpya)
    10. Joseph Mbilinyi-Wizara ya Starehe burudani na Michezo
    11. Rose Mwakitwange-Waziri wa utawala bora

    Unaweza kuongeza au kuwaondoa wasiyofaa.
    Nawasilisha.
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajua 91% ya baraza lako ni Wakristo watupu? That reveals the hidden agenda behind CHADEMA!
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Baraza la namna hii ni la kuongoza familia sio nchi. Kama ukiwapa ruhusa wanaweza ongoza familia yenu au yako ila si watanzania

     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hahahaha hiyo ni kamati ya harusi au????
     
  5. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Go to hell
     
  6. B

    BE IN U Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa agenda ya aliye post hii thread kunawatu humu sijajua kwanini kawaingiza
     
  7. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nilidhani watu wanapewa nafasi kutokanaa na uwezo wao kiutendaji pasipo kuangalia dini au,au kabila.
     
  8. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Uvunjwe muungano kwanza, maana waznz siwaoni? hiyo itakuwa kamati ya kuchangia jumuia sio baraza la mawaziri.
     
  9. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Kaskazini oriented.
     
  10. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kwa akili yako wakristo ndio wenye uwezo tu?
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nchi haitatawalika limejaa wanaharakati wengi wanaweza kuacha kukusanya kodi kwa madai ya kwamba wananchi wanaumia
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    si kila apigaye kelele ni kiongozi mzuri wengine waache hapa walipo huko juu watakwenda kuvuruga nchi
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Baraza zuri ila linaonekana kama lina watu ambao sio wanasiasa na hawajawai kusema wapo upande gani wa vyama vya siasa..nasema hivyo isije ikaleta picha mbaya kwa wabaya wa CHADEMA kuwa wanaharakati ni wana-CHADEMA..vinginevyo labda tuiseme sisi tutaunda baraza la mawaziri au serikali mseto ikimaanisha tutachukua mtu makini yoyote kutusaidia.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Waislamu tunaonewa huu ni mfumo kristo.
     
  15. b

    binti ashura Senior Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    ukiachana na kuwa wengine hapo umewapendekeza ambao siyo wanachama wa chadema pia kuna baadhi ya watu kwa sasa ni wabunge ila mwaka 2015 hawatakuwa wabunge kwakuwa hata ndani ya chama hawata shinda labda kama watapata uteuzi mala mbili kwanza kuteuliwa kuwa wabunge na pili kuteuliwa kuwa mawazili.
     
  16. Z

    Zote Tamu Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    John Magale Shibuda waziri wa nishati na madini!
     
  17. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    State man is thinking about future generation
    But a Politician is thinking about future election.
     
  18. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Code:
    
    
    Hivi kitu kigani kimefanya udhani kuwa waliotajwa ni wakristo?
    Kama umesoma majina, mhhh, sidhani kwani Asha Rose Migiro ni dini gani? Bob Makani Je? Kingunge? na wengine kama hao?
    Nadhani kwa kuangalia majina tu, na kutafuta dini zao una lako jambo! na haikupi uwezo wakuitimisha kuwa wengi wa hao ni wakristo!
    Samahani lakini ..................................
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Too early to judge!umewaacha wengi wenye uwezo!wapi lissu,Prof Safari,Prof Baregu,nk!they should have been in your list!
     
  20. Mh SAMBALA

    Mh SAMBALA Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Litakuwa baraza kivuli kwa sababu CCM watashinda uchaguzi...tena 2015
     
Loading...