Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezeni jina la kampeni ijayo ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by motonsebu, Jan 24, 2011.

  1. m

    motonsebu Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WADAU . naomba tujadili jina linalofata baada ya operation sangara na namna ya kuindesha kwani sasa hivi ni mtu kwa mtu, mh mbowe alisema jaja hakuna kijiji ambacho wabunge wa chadema hatakikanyaga.:-*
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Operation fagia
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    1.operation mpaka kieleweke
    2.operation hatuchoki
    3.operation vuguvugu la kaskazini
    4.operation safisha ufisadi
    5.operation freedom Tanzania
    6.operation MSIMAMO WA ARUSHA.
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duu, mkuu bado natafakari hizo options.
     
  5. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tanzania mpya
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JF kikao rasmi cha chadema..lol
     
  7. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "safisha ufisadi kuleta uhuru wa kweli tanzania"
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    OPERATION 'UFISADI TOKA' UTAIFA UFUFUKE!!

    Na mambo yaende mpaka kule kwenye kijiji cha mwisho Tanzania ambapo mjumbe yeyote wa CCM taifa hakuwahi kufika tangu tupate uhuru wa nchi. Huko ndiko kwenye GALA LA KURA ambazo kila mwaka CCM huchakachua jinsi wapendavyo.

    CDM Fungueni haraka akaunti ya mafuta ya magari kwenda 'Oparesheni Ufisadi Toka' kuelekea kila kona ya nchi.

    Wazee, Utaifa mbeeelleeeee kama tai!!!! Napenda nchi yangu Tanzania!!!!
     
  9. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "Tusafishe ufisadi kwa maendeleo ya kweli kwa watanzania"
     
  10. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    operation rainbow (upinde wa mvua)


    thumbnail.aspx rain.jpg

    hii hutokana na mvutano wa jua na mvua..... mantiki mzima ni pale jua linapohimili mvutano huu na kuzuia mvua ndivyo hivyo hivyo CDM itakapo himili kupambana na mvutano mkubwa na chama tawala dhidi ya ukombozi na kuleta maendeleo kwa watanzani ... na baadae CDM kuibuka kuin'goa ccm na kuonekana angani kama upinde
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pendekezo lako limenivutia. Lina mantiki.
     
  12. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    asante....yote haya ni mapambano ya ukombozi
     
  13. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Operation ukombozi,
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sungura mpole,...
    Nakubaliana na pendekezo lako kwa sababu zifuatazo!

    1.Wakati huu kukiwa na vuguvugu la katiba mpya itakuwa nafasi ya pekee na uwanja wa kuwaaambia watanzania ni Tanzania ya namna gani tunaitaka,....kwa kuelezea uzee wa katiba yetu,....na kuelezea "Tanzania mpya" iwe vipi!

    2.Kwa kuwa na "Tanzania Mpya" wananchi watambue uzee wa nchi yetu ume sababishwa na nani kwa hiyo tunapo ingia katika "Tanzania Mpya" watanzania tutambue ni chama gani kinacho weza kutuletea tumaini jipya!

    Ni hayo tu,kiukweli,..."TANZANIA MPYA" kama motto imekaa pouwa sana
    Salute great thinker
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    chapa viboko viongozi wote wastaafu wa CCM.
     
  16. M

    Mtemakuni JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Operation zinduka! Chakachua ufisadi kuwa mzalendo ili cake ya taifa tuile wote na sio kufaidisha wachache! Kwa pamoja tunaweza
     
  17. F

    Froida JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Mimi naona ibaki ile ile Operation Sangara ikiketa msisimko na hamasa ya watanzania wengi kujitambua,nadhani itaacha legacy baada ya ukombozi kamili watakapounda serikali
     
  18. coby

    coby JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    'Operation papa', hii ni kutokana na usugu wa mafisadi baada ya kuanikwa na operation Sangara lakini bado yameng'ang'ania na kujiimarisha zaidi hadi kutuletea Downs kutuibia kweupee! Operation papa itajikita kwenye katiba mpya iliyoandikwa but ikilenga zaidi kuitekeleza katiba isiyoandikwa kama ile iliyoleta ukombozi Tunisia
     
  19. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    operation saka nyoka
     
  20. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Operation sangara was and still the best,and this time they should educate people to know their constitutional rights.
     
Loading...