Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekeza jina jipya la timu yetu ta taifa..."taifa stars"

Discussion in 'Sports' started by only83, Aug 15, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Katika siku za karibuni kuwekuwepo hoja kuwa jina la timu yetu ya Taifa libadilishwe, hii inatokana na wadau wengi wa michezo kuhoji kwanini tusiwe na jina linaloakisi baadhi ya rasilimali zetu au chochote ambacho ni tamaduni yetu mfano Rwanda wao wanaitwa AMAVUBI( Manyuki), Kenye wao wanaitwa HARAMBEE STARS( Hii inatokana na umaarufu wa harambee kule Kenya hasa kwenye kuchangia maendeleao), Cameroon wao wanitwa INDOMITABLE LION( Simba wasioshindika) nk....na hoja hii haikuanza leo, ilianza tangu Maximo akiwa kocha wa timu hii...mfano Maximo alipendekeza Taifa Stars iitwe "The Blues of Africa".

    Hoja hii pia iliungwa mkono na TFF siku za karibuni kupitia kwa katibu mkuu na hapa namnukuu alisema...." ............Sioni tatizo kama wadau wanapenda jina la timu yetu libadilike, sisi tuko tayari kuanzisha huo mchakato..."

    Je, wewe kama mdau wa michezo na hasa soka ungependa Taifa Stars iitwe jina gani badala ya hili lasasa? PENDEKEZA JINA LAKO.
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tanzanite Stars kwa kuwa inapatikana Tanzania pekee.
     
  3. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Zanzibar stars
     
  4. A

    Apex JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The climbing lions
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Taifa letu.
     
  6. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jk 11 kama ilivyozoeleka. Siongezi kitu.

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  7. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Timu hii iitwe: 'Itwe Lya Nsaji' maana yake 'Li Kichwa La Mwenda Wazimu' kwa vile ni utamaduni wetu kufungwa kila tukicheza na timu nyingine, hata Mwinyi alidai timu yetu ni sawa na kichwa cha mwenda wazimu ambapo kila kinyozi hujifunzia kunyoa. Nadhani hili ni jina stahili, tukibadilika, tutabadilisha jina pia.

    ONYO:
    Wenye pressure jichungeni msije mkafa bure! Haya ni maoni yangu na hapa ni JF where we dare to talk and write openly!
     
  8. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    longolongo stars au mbuyi twite
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    iitwe John komba eleven
     
  10. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Iitwe Rift valley (Bonde la ufa) stars, maana tumezidi ukibonde.
     
  11. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vibonde stars
     
  12. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,808
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Hata ikiitwa "Imro lya Msuko" itakuwa poa tu
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Banyambala
     
  14. m

    markj JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wazee wa magazetini
     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    "kifulambute"
     
  16. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ata ikkiitwa MKUYATI STARS si mbaya wachezaji wetu wanaweza uzinzi kuliko kipiga kandanda la uhakika.
     
  17. h

    handboy Senior Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iitwe rest in peace stars
     
  18. b

    babacollins JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    The Kilimanjaro
     
  19. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tanganyika warriors
     
  20. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haaahaaa duh si mchezo, watu mmepinda! Majina ni mengi mno, Simba wa Serengeti,Kilimanjaro Squad, Mashujaa wa Tanganyika, Mashujaa wa Serengeti, kama bado kuna ule muungano feki tunaweza kuwaita Kunguru wa Zanzibar!
     
Loading...