Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendaeli Omari yuko wapi jamani?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by trachomatis, Mar 30, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nampenda kwa jinsi anavyoandaa vipindi vya michezo vya kwenye luninga..

    Huyu bwana anaipenda kazi yake kweli! Kamarada wala hamfikii..
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Afu kweli kapotea sana, ni muda sasa sijamuona akitangaza tbc1.
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ana bashasha sana akitangaza na anaandaa kipindi kwa minajili ya kukifanya kivutie kwa mtazamaji....
     
  4. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Au nae hakwendana sera za tbc,tuseme alikuwa na mwelekeo wa Tido wamemuondoa? ccm hawakawii
     
  5. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ameondoka tbc muda mrefu,yupo radio Pangani.
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Watakuwa washamba sana na wasiokwenda na wakati,conservertive,na wachawi wa maendeleo ya TBC na walafi wakubwa wa kodi zetu!
     
  7. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ya wapi hiyo mkuu..
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pendaeli aliifanya TBC iwe juu kwenye habari na hasa za michezo, kuna kipindi alishika uhariri wa michezo na kiukweli kapotea sana, nadhani hapa tutaelezwa yupo wapi.

    Yeye na Msami walikuwa wako huru mbele ya kamera, hawakakamai kama wengine na utapenda kuangalia wanachotangaza. Nilisoma mahali kuwa Msami yupo BBC, ni ya kweli haya
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Je Joe kiampa naye yupo wapi?
     
  10. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama Pendaeli yupo ya pangani!joe kiampa atakuwa nyumba ya mungu TV!
     
  11. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kihampa sijui yupo wap.
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pendael anafanya kazi na kampuni ya BBC ku-train local radios...so kachukua likizo ya mwaka mmoja bila malipo...anasoma ramani kama BBC watamtunza fresh ndo anang'oka TBC1...anasafiri mikoa kama songea...tanga pangani...manyara...iringa...so ni kama mkufunzi now!
     
  13. c

    calvingyan Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simpendagi Marin hasan anajifanyaga kama ye ndio anajuaa kutangazaaaaaa afuu kama vile tbc ya kwake....!!!
     
  14. T

    TAMBWE Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap pendaeli alikuwa vizuri.Kipindi cha TIDO alikuwa na vijana wazuri sana.Ila baada ya kumtimua,nadhani na wao watakimbia.Maana TBCCM sasa ni maslahi ya chama na serekali kwanza...mengine baadae...
     
Loading...