Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Penda msipende CHADEMA lazima ichukue nchi 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chachana, May 18, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye uhuru wa Tanzania utapatikana rasmi mwaka 2015, uhuru kutoka utawala wa CCM uliochoka na kushindwa kuleta matumaini kwa Watanzania, hii ni lazima, ishara zote zimeshatimia (Imethibitika kisayansi ya siasa CCM haikarabatiki tena).
    Haitakuwa rahisi sana, kutakuwa na pingamizi mahakamani la kesi itakayopelekwa na CCM kupinga ushindi wa CHADEMA, lakini itashindwa maana system yote itakuwa ni ya chadema.
    Penda msipende, mtake msitake, muamini msiamini CHADEMA itachukua nchi mwaka 2015, hii nasema kwa nguvu yote. Watanzania wengi watu wa Mungu wameamua hivyo, na wale wenye kuamua wameshaamua hivyo. Tusukume siku tu.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Huo ni ukweli ambao haupingiki mkuu
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wakubali wasikubali walie wasilie wacheke wanune walale wasilale cdm tunakwenda kuchukua nchi tulitambaa,tukatembea tukanyata na sasa tunatembelea kisigino ka ka ka kuelekea Ikulu hakuna damu ya mtu wala mdudu sisimizi itakayo mwagika kwani sasa tumevua gamba la woga (kijani) na tumevaa gwanda la ujasiri(kaki)
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Convince me that CDM has different things to bring to our development which CCM failed
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anguko kuu la CCM li dhahiri! Hauhitaji kum-consult nabii TB Joshua kujua hilo.
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sio Lazima sababu viongozi wakuu wa CHADEMA wameishasema hawako tayari kuongoza hii nchi kama kufanya hivyo kutasababisha ama kutahitajika kutokea Umwagaji wa damu.

    Kwa hiyo kama vyombo vya usalama visipopenda, mambo yanaweza yakawa tofauti na mategemeo yako.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni kweli, ni lazima ichukue nchi, Nchi ya Arusha!
     
  8. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    It doesnt matter whether will make a difference or not,what matters to me is a change....
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,205
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    ...labda!
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    wale wale!
     
  11. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asiyeamini hilo ni mchawi.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    2015 ndo utajua ni nchi ipi CHADEMA wameichukua. lazima mhame nchi yetu nyie gamba!
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu yupo pamoja nasi daima.
     
  14. M

    MARKYAO JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu we are struggling much for this victory, so what we are in need of is a great strategic investment especially in rural areas. We would like CHADEMA to strengthen its fundraising campaign especially to we supporters so as to consolidate it financial position which then would avail them implementing the strategic gal of being the winners in the coming election. We are in need of join efforts through all means of communications and material supports to be at a stage that every Tanzanian would get the real CHADEMA's liberation campaign. We are proud of having CHADEMA, imetia jambajamba Magamba, hence they are trying to manipulate things so that they would remain in power but no way out,walishachemsha na wanachi wameamka.
     
  15. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amina Mkuu!
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hatutegemei chama kuishi mjini. Fikra pevu, na kufanya kwa bidii ndicho kinachompa mtu jeuri. Wewe unayetegemea CDM ije kukukomboa kwenye hali uliyonayo utasubiri sana!
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Well said.
    .
    "HERI KIJANA MASKINI MWENYE HEKIMA, KULIKO RAIS MPUMBAVU ASIYEJUA KUONGOZA".
     
  18. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    It doesn't. In fact Chadema could be worse than CCM. still, they will take the country soon
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni yako uliyo usadiki ila sisi tunaamini ni Tanzania ndiyo iko karibuni kuingia mikononi mwa cdm
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mchawi mwenyewe lusinde
     
Loading...