Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Penati za hatari!!

Discussion in 'Sports' started by Pindima, Jun 25, 2012.

  1. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa mara ya tatu kwa macho yangu nashuhudia penati za hatari, mara ya kwanza ilikuwa mwaka 2004 robo fainali ya EURO kati ya URENO na ENGLAND sikosei alikuwa SIMAO SAMBROSA alifunga penati ya hatari ya pili alifunga ROBEN VAN PERSIE RVP mwaka huu
    nahisi ilikuwa mechi na WOLVES na ya tatu nimeiona jana ANDREA PIRLO "FUNDI" akifunga penati nyingine ya hatari dhidi ya ENGLAND hebu nikumbushe na wewe uliziona penati ngapi kama zile? 2 minutes
     
  2. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    niliona 2010 penalti ya hatari sana ya ASAMOAH iliyogonga mwamba
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,434
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    Penalty ya Nwankwo Kanu kati ya Nigeria na Morrocco kama sikosei, ilikuwa Mataifa huru Afrika.
     
  4. M

    Masuke JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Penati ya Felix Sunzu mshambuliaji wa Simba dhidi ya Yanga tarehe 06/05/2012 uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam nchini Tanzania.
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Pirlo ni noma aise
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  7. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ile ya Pirlo jana usiku ilikuwa noma. Yule mzee balaaa. Nyingine mbaya ilikuwa 1994 fainali kati ya Brazil na Italy- Roberto bagio alikosa penati muhimu mno
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    ile penalti ya jana ya pirlo mara ya mwisho ilipigwa 1976 nadhani na jamaa mmoja anaitwa antonini pananka...ni kama ile ya jana ila pirlo jana aliiboresha zaidi na sasa imebatizwa jina la ''falling leaf''.... mpira ulivyokuwa inaenda wavuni ni mithili ya

    jani linavyodondoka toka kweny mti..(jinsi mpira ulivyokuwa unazunguka)....jamaa ni noma
     
  9. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hurt should have done better
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hahahah.....mbele ya maestro kama pirlo hawezi fanya lolote ..labda angekuwa ameangalia movie moja inaitwa "Pinto detuvo a Pirlo un penalti a lo Panenka'' ....sasa wao wachezaji wa wingereza waligawiwa dvd za namna ya kumfunga buffon lakini ndo hivyo....
     
  11. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ila yule mzee pilo ni nowwma
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    yule alikuwa helder postiga arifu....alipiga penalty almaarufu panenka style dadadadadeki,.......decco alishangilia balaaa..wakati scolalri alidata maana ilikuwa penati za mwisho mwisho....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    ile Penati hata makipa wangekuwa wawili wasingedaka
     
  14. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Anaitwa Antonin Panenka- ilikuwa fainali ya Euro 1976 kati ya Czech Republic na Ujerumani Magharibi. Ila kuna beki mjerumani anaitwa Andreas Brehme. Alinipigia penalti kali mno tarehe 8 Julai 1990 katika Fainali ya Kombe la Dunia dhidi ya Argentina katika uwanja wa Stadio Olimpico, Roma. Mechi ikielekea dakika ya 85, refa Mmexico akatoa penati ya kutatanisha ambapo Rudi Voller alionekana kufanyiwa faulo na Roberto Sensini. Kapteni Rothar Mathaus akamwita Brehme na kubusu mguu wake wa kulia na kumwambia 'Mguu huu, leo upeleke heshima Ujerumani'. Brehme akafunga penalti hiyo kwa ustadi mkubwa na kutoroka na Kombe ikiwa ni mara ya kwanza kwa timu toka UEFA kushinda Fainali ya Kombe la Dunia dhidi ya timu isiyo ya Ulaya
     
  15. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Dah!..Ebwanaae...Heshima kwako kiongozi.

     
  16. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ndo maana hadi leo penati laini kama iliyopigwa kama Pirlo zinaitwa 'Panenka' - a soft chipped penalky kick
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Penalti ni ugonjwa wa moyo.
     
  18. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ila ile penati ya sunzu dhidi ya Yanga nayo ilikua balaa!!
     
  19. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    penati kali kuliko zote duniani nilipiga mimi nikamfunga marehemu baba yangu!katoka zake kazini na suti yake katukuta tunapigiana penati kwa mpira wa chandimu eti akakaa golini adake penati yangu

    nikaenda kupiga penati huku nazunguka ile style ya kupata kizunguzungu nilipoufikia mpira nikapiga DOCHI nikampiga tobo mdingi!eti mdingi mpira ushazama nyavuni akaruka upande wa kulia!watu walicheka sana!tatizo hatukurekodi video ningewawekea you tube!
     
  20. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    buhahahaaah!acha kunivunja mbavu mkuu G.C
     
Loading...