Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PENATI ya mwisho kwa MADAKTARI...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, May 4, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Baada ya Madaktari kupigwa chenga za mwili mara kadhaa na Rais Jakaya Kikwete juu ya kuondolewa kwa Waziri wa Afya,Ndugu Haji Mponda na Naibu wake,Ndugu Lucy Nkya,sasa imebaki nafasi moja kwa Madaktari hao.Nafasi yao ni hii.Hii ya uteuzi wa Waziri 'mpya' wa Afya unaotarajiwa kufanywa na Rais wakati wowote kuanzia sasa.Wasipoondolewa akina-Mponda,Madaktari watafanya nini? Rais atawaachia wasiowataka tena kupima joto lao?
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Uliambiwa Mponda ni mgeni tu pale wizarani, hivyo baadhi ya madudu aliyakuta. FULL STOP!
     
Loading...