Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PEMBETATU YA USHINDI: Kuelekea kuyatikisa Malango ya CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Josh Michael, Oct 18, 2010.

  1. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunahitaji Rais mpya, Tumaini Jipya na akili mpya na ni kweli kabisa kipindi hiki ndio cha kufanya mageuzi ya uongozi, tumewajaribu na sasa wameshindwa kuna kila sababu ya kufanya mabadiliko
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ninaamini watakaoipigia Chadema itakuwa ni full suit au a trident....................Hakuna atakayeipigia Chadema halafu ajidhoofishe kwa kumpigia JK au mgombea mwingine wa Uraisi
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    Sipati picha itakuwaje safu ikiwa hii, maana hapa itainclude mpaka wachezaji wa kununu kwenye dirisha dogo
    Slaa, Mbowe, Zitto, Mnyika, Mdee, Mpendazoe hao ni baadhi ya wachezaji wakongwe wakisaiidwa na wa dirisha dogo Mwakyembe, Ole sendeka, Magufuli, hicho kitakuwa ni kikosi cha ushindi, siku mia moja (First quarter ya 2011) nchi lazima ipate shape na mwelekeo
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mwanakijiji.
    naona umemwecha kwenye orodha Tundu Lisu ambaye amekuwa akifaya kazi za uharakati kwa jamii na kujijengea heshima kubwa kwa kusaidia jamii kujitambua na kujua haki zao seuse kuzifatilia.
    Jamaa ni msemaji na mjenga hoja hodari.

    Nakubaliana kimsingi na bandiko lako la pembe tatu ya ushindi...
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Pembetatu hiyo haiwaondoi wapiganaji wengine... inawahusisha wote chini ya makamanda hao..

    By the way.. nimefanya mazungumzo ya kina na Dr. Willibrod Slaa... yatapatikana kwa njia ya CDs pote Tanzania..
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Nadhani hii ilipotea kwa makosa..
     
  7. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,112
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    umewasahau shibuda na lwakatare
     
  8. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu hapana!
     
  9. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kiukweli tunahitaji mabadiliko tena kwa haraka. Lakini bahati mbaya iliyopo hakuna anayefaa kutuletea haya mabadiliko kwa sasa. Si wapinzani wala chama Tawala.
     
  10. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo turudishe wakoloni waje kutuwala
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Hiki ndicho nilitaka kukuuliza na nakumbuka nimewahi kukuuliza facebook "hivi huwezi pata namna uka ongea nao na uwa shauri?"
    Am proud of you Mzee,you are genious!!
     
  12. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwanakijiji said "Ninaamini kuna mambo kama matatu au manne ambayo Chadema wakiamua kweli kuyafanya siyo tu kwamba watashika hatamu ya uongozi lakini wataonekana kwa haki kabisa wamestahili kufanya hivyo na hakuna mtu atakayeweza kuamua vinginevyo".

    Mwanakijiji una uchambuzi yakinifu. Sasa ungetumalizia kabisa kuhusu hayo mambo matatu au manne ambayo Chadema inabidi iyafanye ili kupata ushindi, au ni top secret? Basi ingekuwa busara kama ungeweza kuongea na Dr Slaa ili kumpa ushauri huo kama unaona kumwaga mchele hapa sebuleni si vizuri.

    Ninakubaliana na wewe kabisa kwamba kujaza watu mikutanoni Chadema isibweteke na kuona kwamba imeshinda. Nakumbuka Lwatonga Mrema alivyokuwa anajaza watu kipindi kile anagombea Uraisi, lakini alishindwa tokana na kubweteka kwani mlundikano wa watu katika mikutano yake ulimdanganya.
     
  13. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu. Dr. Slaa anaweza. Mpe kura yako
     
  14. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo CD hapa dar zinapatikana wapi?
     
  15. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wale wasiopenda kufikiria kimapinduzi, watalazimika kufanya hivyo maana. wengi wamezoea matatizo, umaskini mpaka inafikia hatua wanadhani walizaliwa TZ ili wawe maskini!! Lakini dhana hiyo imeshindwa
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Utatu kama wa kwenye msahafu wa kikristo, (Mungu baba, Mungu mwana na Mungu Roho) ujumlimshe na mitume wengine kama wakina Shibuda, Mnyika, Tundu Lissu..........) TUJIANDAE KUSHEREHEKEA KUAPISHWA KWA DR. SLAA THE 5TH PRESIDAAA...
     
  17. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,077
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Nafurahi kuona Mzee Mwanakijiji hatimaye umebadilika vizuri. Mwanzoni ulidhani wakati sio huu, (na ukaandika mada ndefu kusema hivyo). Akina Mkandara na sisi wengine tulijitahidi sana kukushawishi kwamba ni sasa.

    Sio wakati muafaka wa kujadili aliyechangia zaidi ni nani, ila moyoni mwangu namdhamini sana Mwanasheria wa Dr Slaa (Tundu Lisu). Wameichachafya CCM kwa pamoja hasa wakati wa kesi dhidi ya Slaa ya Ubunge wa Karatu.
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Quality.. mbona umejisahau tena.. bado.. nitawasiliana nawe usidhani nimesahau; tunaongeza tracks nyingine n.k Tracks zote zitakuwa tayari before the end of this week. stay put.
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Hapana.. watu wengine ndio walisema hivyo, miye sijabadilika niko kama nilivyokuwa five years ago. I can't control how other people infer from what i write.
     
  20. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    :A S thumbs_up:
     
Loading...