Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pembe za ndovu zakamatwa ruvuma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by delusions, Jun 25, 2013.

  1. delusions

    delusions JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2013
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 4,052
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 63
    Askari mahiri wamekamata pembe za ndovu 18 zenye thamani ya tsh 200 milioni wilaya ya tunduru mkoa wa ruvuma pembe hz ni kutoka tembo 9 waliouwa watuhumiwa wako rumande big up sana polisi waliofanya uzalendo kwa kukataa kuhongwa source chanel ten newz saa 2
     
  2. m

    mbuguni JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2013
    Joined: May 15, 2013
    Messages: 537
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 18
    Mimi nilitegemea kinana awe ndio kakamatwa.
    Kumbe yeye hakamatwi?
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2013
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,835
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Waliokamata wametumwa pia waliokamatwa wametumwa. Watamalizana kimya kimya Kinana Kinana.
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 13,641
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 113
    Ruvuma ni kati ya vyanzo vikuu vya uharamia wa TemboTanzania.
    kama hao wamekamtwa ni kutuzuga wananchi tujue Serikali inafanya kazi.
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2013
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,858
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 48
    [​IMG]

    Sent from my HTC Desire S using Tapatalk 2
     
  6. delusions

    delusions JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2013
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 4,052
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 63
    Mil 200 wangeweza kukimbia nazo uzalendo wa kuigwa tumejifunza hapa
     
  7. B

    BUNUNGULI JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2013
    Joined: Apr 4, 2013
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinana at work
     
Loading...
Similar Threads - pembe ndovu zakamatwa Forum Date
Kenya yachoma moto pembe za ndovu zenye thamani ya zaidi ya shilingi bilioni 200 Habari na Hoja mchanganyiko Feb 2, 2016
Wanajeshi wa JWTZ ni miongoni mwa watuhumiwa kwenye wizi wa pembe za ndovu Tanzania Habari na Hoja mchanganyiko Aug 13, 2015
Pembe za ndovu zakamatwa Mombasa zaidi ya tani 3.5 Habari na Hoja mchanganyiko Jul 10, 2013
Pembe za ndovu zakamatwa na polisi mkoani kinondoni Habari na Hoja mchanganyiko Oct 29, 2012
Pembe za ndovu zaenye thamani ya zaidi ya Tshs 2 Billion zakamatwa HongKong Habari na Hoja mchanganyiko Oct 21, 2012

Share This Page