Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PEMBE ZA NDOVU Kukamatwa Kenya hii imekaaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Job K, Dec 23, 2011.

  1. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Nimeona kwenye runinga ya K24 rundo la pembe za ndovu zimekamatwa bandari ya Mombasa. Katika maelezo yao wanadai zilikuwa zinasafirishwa kama plastics kutokea TZ kwenda Dubai lakini mwenye mzigo hajakamatwa. Ni kweli wa-TZ wanafanya hiyo biashara au jamaa wanataka kutuchafulia jina?
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
Loading...