Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pemba walilia Loliondo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Mar 30, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    Pemba walilia
    Wakazi wa Pemba, wamemwomba Mchungaji Masapila kuwasogezea huduma ya tiba ya magonjwa sugu ili nao wanufaike nayo.Baadhi ya wakazi hao waliofika kwenye ofisi za gazeti hili zilizopo katika Jengo la Bandari, Tanga walisema wamekuwa wakifuatilia kwa karibu tiba hiyo kupitia vyombo vya habari na kugundua kuwa kimsingi ina ukweli.

    Mmoja wa wakazi hao, Shaame Ussi alisema baada ya kusikia kuwa dawa hiyo inaponyesha na kuwaona hata viongozi wa Serikali wanainywa, ni vyema sasa huduma hiyo ikawasogelea watu ili wanufaike nayo.Ussi alisema ingekuwa vyema kama mchungaji huyo angeipeleka huduma hiyo mkoani Tanga ili kuwawezesha wakazi wa Pemba kuipata.

    Habari hii imeandikwa na Salim Mohamed, Neville Meena na Mussa Juma, Samunge

    Babu Loliondo atoa wasia kwa wagonjwa
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aanze kutibu na mabusha!
     
  3. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    waje nao wakapate doziiiiiiii
     
  4. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mabushaaaaaaaaaaaaaaaaaa,kushney
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Siye wapembwa twabaguliwa na Waunguja, na wa Tanzania Bara, sasa twabaguliwa hata na mchungaji..
     
  6. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hili si swala la muungano!
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Hii ndiyo picha halisi juu ya maamuzi juu ya MUUNGANO yanavyofikiwaga! Kama watu wametoka Kenya, Uganda, Congo, Zambia, Kagera, Mtwara, Songea, hata mabara mengine (kama documentary ya Nation iliyoonyesha), Pemba wanataka wapelekewe kwao! Kazi kweli kweli
     
  8. M

    Mandi JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    angalau wapemba wao wanataka kutibu mabusha wamebahatika lakin wa kanda ya kaskazn na kati yake,ikiwemo upande wamagharbi wanawania kwsababu mbili kuu ukimwi na ukanda wajesh pamoja na ,mikoa ya pwani ni busha na kisukar na uchache wa ukimwi.sijiu nani zaidi
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi Mpemba mmoja au wawili watatu waikiongea ndio kauli ya wapemba wote?
     
Loading...