Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pemba island hotel

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Nov 27, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    wenzangu na mimi hapo ni 'no entry'
     
  2. S

    StoneTown Senior Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: May 28, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio mwenye hoteli kajivua na jukumu
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dah sasa wanandoa wakienda huko waende na vyeti vya ndoa au? Na je hawajui kabla watu hawajawa wana ndoa wana anzia kwenye stage ya urafiki?
     
  4. A

    AM_07 Member

    #4
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata kondoa hiyo ipo ila uzuri wa kondoa room cheap kwa hiyo kama uko na thermometer yako wakikomaa mnarent room tofauti then mmoja wenu anavacate kiurahisi kama unasukuma mleve wa boha au mnazi
     
  5. M

    Matumaini Member

    #5
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kukosekana kwa mabango kama haya kumesababisha yafuatayo:
    1. Kuongezeka kwa nyumba za kulala wageni maeneo ya wakazi/ mafichoni.
    2. Kushamiri kwa biashara ya ukahaba.
    3. Ngono zembe na hatimaye watoto wa mitaani na kukua kwa gonjwa la UKIMWI.
    4. Umasikini kwa watu kuelekeza matumizi yao kwenye starehe ya ngono.
    5. Makazi duni (mf.Sinza) ambapo watu wanageuza nyumba za kuishi kuwa guest houses bila kubadili mfumo wa maji taka matokeo yake ni vyoo kuziba.
    6.
    7............
    Naomba wanajamvi muongezee kwenye hiyo listi..
     
Loading...