Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pedofil

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by vicent tibaijuka, Apr 11, 2012.

  1. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF, naomba kuuliza, pedofil si ni mtu akutanae na mtoto ambaye hajafikisha miaka 18? kama ni hivyo, je sheria hii inafanya kazi Tanzania? kama ndo itakuwaje Kanumba awe maarufu na hta viongozi wajuuwafike katika msiba na wakati tayari yuko katika kundi hili la pedofil. (alikuwa na lulu wakati hajafikisha miaka 18): nielewesheni tafadhari.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,119
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    When a person die, he die with his act.
    Hakuna HUKUMU kwa maiti.
     
Loading...