Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pedi za mimea za tasly salama kwa kinadada iz available to me

Discussion in 'Matangazo madogo' started by jembe12, Oct 26, 2012.

  1. j

    jembe12 Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pedi salama kwa wanawake utafiti wa kitaalamu unaonesha kwamba matatizo ya hedhi,kukoma kwa hedhi na vimbe katika kizazi yanazidi kuongezeka moja ya sababu ni matumizi ya pedi zisizo salama,pedi salama zipo nchini ni jibu kwa kurekebisha mzunguko wa hedhi yako yaani siku zako,kuua vijidudu wanaoweza kushambulia kizazi,tumia kwa kuzibua mirija ya uzazi,zinafyonza usafi na kupunguza acid kwenye kizazi,sasa maumivu ya tumbo na kuumwa wakati wa hedhi basi,zinakinga na kuondoa miwasho fangasi na kujikuna basi,zitakusaidia kupanga uzazi kwa kuhesabu siku vizuri,zinafaa hata kwa walio koma hedhi zao,huboresha viungo vya uzazi kuvifanya visizeeke haraka

    AINA ZA PEDI:

    • Day dry net kwa mchana idadi 15
    • Day cotton kwa utokaji mwingi mchana idadi 15
    • Night cotton kwa utokaji mwingi usiku idadi 15
    • Pantiliner kwa usafi wa kila siku idadi 30
    ma email jembe86@gmail.com, phone 0773043764
     

    Attached Files:

  2. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 596
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    What do you mean by "is available to me" ? You should have said "available from me"
     
  3. j

    jembe12 Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa mkuu mambo ya typing tu hayo most welcom
     
  4. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wabongo bana hatubadIlIkI sasa kwanInI usIweke beI ya bIashara yKo nakuonhesha maelekezo dukalako lInapatka wapI
     
  5. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    'It was a slip of a tongue'
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hahaha, atakuwa mwanafunzi wa mulugo huyu. Lol

    sasa si ungetaja bei kabisa tulinganishe na bei tunaponunua
     
  7. j

    jembe12 Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sory wakuu kumbe bei ilisahalika hpo,bei ni tsh elf5 mnaweza nipata hpa 0773043764 4mor clarification
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unapotangaza Biashara kuwa makini sana kuhakikisha watu watakuelewa!!
     
  9. j

    jembe12 Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu makosa yapo ila kma ujaelewa unaweza niuliza kwenye hii number 0773043764
     
Loading...