Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pedi za mimea kutoka kampuni ya tasly(wakina dada)

Discussion in 'JF Doctor' started by jembe12, Oct 24, 2012.

  1. j

    jembe12 Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pedi salama kwa wanawake utafiti wa kitaalamu unaonesha kwamba matatizo ya hedhi,kukoma kwa hedhi na vimbe katika kizazi yanazidi kuongezeka moja ya sababu ni matumizi ya pedi zisizo salama,pedi salama zipo nchini ni jibu kwa kurekebisha mzunguko wa hedhi yako yaani siku zako,kuua vijidudu wanaoweza kushambulia kizazi,tumia kwa kuzibua mirija ya uzazi,zinafyonza usafi na kupunguza acid kwenye kizazi,sasa maumivu ya tumbo na kuumwa wakati wa hedhi basi,zinakinga na kuondoa miwasho fangasi na kujikuna basi,zitakusaidia kupanga uzazi kwa kuhesabu siku vizuri,zinafaa hata kwa walio koma hedhi zao,huboresha viungo vya uzazi kuvifanya visizeeke haraka

    AINA ZA PEDI:
    • Day dry net kwa mchana idadi 15
    • Day cotton kwa utokaji mwingi mchana idadi 15
    • Night cotton kwa utokaji mwingi usiku idadi 15
    • Pantiliner kwa usafi wa kila siku idadi 30
    kwa msaada
    ma email; jembe86@gmail.com cp_ry4.jpg
     
  2. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hapa hapaniusu ngoja nitoke waje ritz,asha d ,kingasti, na zee la kimakonde hapa ndipo panawausu
     
  3. j

    jembe12 Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio mbaya mkuu ukimchukulia shemu
     
  4. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bei sh. Ngapi?
     
  5. j

    jembe12 Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bei hzo 5000 dada yangu
     
  6. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo pedi kiboko! dah!
     
  7. j

    jembe12 Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu dada yangu
     
  8. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mh! Pedi za kurekebisha mzunguko? Kwa mechanism gani? Za kupanga uzazi? How? Au matangazo tu na wajinga ndio watakaoliwa elf 5 zao?
     
  9. j

    jembe12 Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada hzo zpo quality na bora uwaulize walio waitumia hacha kung'ang'ana na bei wakati imeundwa na quality material ili kukulinda na magonjwa mengi tu,subiri walio tumia watakupa feedback dada yangu
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwani huna mke wala mpenzi??
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Zinatengenezwa localy au ndo mchina??
     
  12. j

    jembe12 Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Izo ni imported from abroad ondoashaka,not local product
     
  13. C

    Cha-phile Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    znapatikanaje mimi nipo Mwanza SAUT na kuna watu wanazihitaj
     
  14. j

    jembe12 Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nichek kwenye dis number tushauliane jinsi ya kukufikia 0773043764
     
  15. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    WIfI, Angel Msoffe, Ciello, Nivea na wengineo tunaomba mtufanyie utafiti kwanza halafu mtuletee Results.
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kuona pedi inamulti function kama hiii
     
  17. j

    jembe12 Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo pakununua hpo dada yangu iliikukinge na mambo mengi
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmh
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, hutaki kupanga uzazi, kutiwa mimba kwa pedi??

    Hizi pedi zinaongeza maziwa kama ananyonyesha.

     
  20. j

    jembe12 Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hacheni masìhara hzo product ni za huwakika
     
Loading...