Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pedeshee Abdul Mteketa na ubunge Kilombero

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JoJiPoJi, Sep 29, 2009.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    kuna tetesi nimezipata punde kuwa pedeshee Mteketa atagombea ubunge jimbo la kilombero ambalo linashikiliwa na Castor Ligalama, wenye habari zaidi mtujuze huyu Mteketa ni yupi??????
     
  2. G

    Gongagonga Member

    #2
    Sep 29, 2009
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna mwenye hati miliki ya jimbo kama ana nia ni haki yake agombee tu
     
  3. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    abdul mteketa,former football player simba sports club,was in the simba line up that faced yanga in zanzibar during i think the east african club championship-i have had the honour of talking to his late dad,who fought gallantry for queen and country during the second world war
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mwache agombee labda ataleta mabadiliko.Ligarama ni hopeless
     
  5. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kila mtu ana uhuru wake wa kugombea ila kwa fair play election man
     
  6. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ulanga-Kilombero kwetu kazi kwelikweli wana Jf......., tusubiri tuone yataishaje 2010.
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ameshaunda timu yake ya kampeni? hakuna nafasi zinazohitaji watu, kama vile treasurer? mi niponipo hapa
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    asee unaishi ulanga ya mahenge?
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tunaombeni muiweke hapa CV yake huyu mtu
     
  10. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli Ligalama toka aingie bungeni achanjii-yupo dar anasimamia miradi yake-na aondoke kwa kasi aliyokuja nayo.
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi cv inaweza kukuonyesha miaka 5 ya kiongozi inaweza kuwa vipi
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mhhhh ni Pedejee huyo....pesa ya kufa mtu!
     
  13. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rafiki yake sana Macheni, akina Msofe na Mzamili walijifunzia kazi zao kwa huyu mshua
     
  14. W

    WildCard JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Majina haya nayasikia sana kwa wasanii wetu wa Bongo. Yule wa orijino komedi(tajiri wa Kihaya) anatu-bore kwa kuyataja mara nyingi kupita kiasi. Nilidhani ni usanii tu kumbe wapo watu hawa. Analipwaje?
     
  15. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi hili neno Pedeshee maana yake halisi ni nini? mfanyabiashara mwenye mafanikio? anayehonga? au tapeli? au....?
     
  16. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tupeni cv yake tuione ili kama inafaa tumpe kampani,kama ya hovyo hovyo tumwangalie mwingine. Hatuwezi kumchagua mtu sababu ya kuchezea simba/yanga tu enzi za ujana wake. LEteni cv hapa.
     
  17. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #17
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kzi kweli kweli,Jimbo kuongozwa na pedeshee,papaa...Simpi nafasi ya kushinda
     
  18. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Jimbo kuongozwa na pedeshee,umpi nafasi ya kushinda why???? AS far as politics is consened TANZANI ni kama kichwa cha mwendawazimu,any tom,dick and harry can govern.History has proved this right toka aondoke nyerere ourleaders have failed to live up to the billings.Mtekete could be a breath of fresh air,fearless,has street cred and has been there and seen it all.
     
  19. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Be careful with words mamaaa.
     
  20. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ......be careful too.....u are warning the Candidate as well....! kupitia Chadema!
     
Loading...