Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peaneni pole baada ya tendo la ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 20, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wapenzi kila mmtu anajua umuhimu wa shuguli ama kazi na hasa kwa wapendanao
    vyema akija mwenzio toka kazini mkapeana pole hny sijui sweet/darling/luv/nk
    si haba ukiwa mnaanza shuguli vyrma mkimaliza mnapeana pole kwa kazi nzito ya kumfikisha mwenzio akafurahi na kuhisi yuko dunia nyingine kwa muda..hii inadhiirisha upendo wa pole aupo tu makazini bali hata vitandani na popote mlipo.....
    Anza leo ..say pole hny/drln/swet/luv/..any
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    PDidy asante kwa kutuufikirisha; mie huzowea kusema Asante kumbe na pole inahitajika?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kazi nzito ile mpwa kumfikisha mwenzio si mchezo wenzio wanakimbia na ndoa sababu hiyo uoni faraja
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    thought for food eeh ama kinyume chake aaah forget! Kwanza lugha yenyewe nimejifunzia kwenye mazoezi ya interview!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Du asante sana >
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pole ya nini banaa. wewe hit then run
     
  7. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    upo sawa kabisa
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kazi ipo duh
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Pole ya nini sasa. Hii kazi ni ya starehe, si kazi kama ya kulima shamba. Nature ya shughuli ni kufurahishana. Neno HONGERA ndo lafaa, na si pole
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pdidy umedata....pole ya nini????? mimi nikimaliza nageuka upande wa pili kama mzungu wa nne wa karata
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.kama mechi mmecheza vizuri na mmefunga magoli ya kiufundi kabisa.....baada ya mechi ni..'' asante sana sweet''
    2.kama umecheza rafu,au mmechezeana rafu mbaya....baada ya mechi ni........''.pole sweet''
     
  12. Zneba

    Zneba Senior Member

    #12
    May 21, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh
     
  13. Sydney

    Sydney Senior Member

    #13
    May 21, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kweli duniani kuna mambo, yaani mi nilijua kuwa haya si ya kufundishana humu, mtu anajua mwenyewe, maana ni starehe ya watu wawili, then mkimaliza hamkurupuki kwa kukimbiana, maana mlianza kwa madoido mkiwa wawili, jamani, looh kumbe kuna watu wanatimuaga bila ...... looh! SALAAALE!!!
     
  14. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Vyote vya wezekana kupeana pole lakini inakuja wakati unampa mwenzio pole lakini hata kukujibu hakujibu so whats the point of saying pole? bora kimya kimya tu
     
  15. s

    shwishwi Member

    #15
    May 21, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sounds unromatic ....
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    I feel your pain and frustration! I'll keep you in prayers
     
  17. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ........Inakuwaje pole tena, mie ninavyojua lile tendo ni la kupeana raha hivyo neno ahsante linastahili na si pole.
    Useme pole kwani mmeumizana?
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hii nimeipenda sana..maneno mujarabu haya
     
  19. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    U can say dat again pretty....
     
  20. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #20
    May 27, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unasema pole kama umemumiza mwenzako yaani ikiwa ruff sana lakini never ahsante ! Kwani ni soup umekunywa ndiyo unasema ahsante.Nifikisha tuu hiyo ahsante tosha! Ngono inataka action sio maneno mengi!
     
Loading...