Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peacock millennium towers hotel chalii???

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tusker Bariiiidi, May 4, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wadau juzi nilijitoa kimasomaso kwa kumtoa mama watoto wangu out pamoja na ndugu wa karibu kwa ajili ya chakula cha jioni,nikaamua kuingia Peacock Millennium Towers Hotel,kufika kwenye lift nikaambia wamefunga vyumba na ile restaurant zamani ikijulikana kama The Famous Butcher Grill na ile Bar ya juu kwa ajili ya matengenezo nikajaribu kuuliza mbona mmeichukua juzi tu kutoka kwa Makaburu,bila ya kupata majibu ya maana... Wadau kuna mwenye taarifa???
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa upande wangu sina taarifa.Lakini nahisi ndio matayarisho ya WEF.Si umeona hata minazi imepandwa usiku?
     
  3. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni mtazamo tu, ila kwanamna nyingine jengo lenyewe limechakaa sana. Kama wanafanya ukarabati hapo poa tuwape nafasi then tuje tuone kipi kilichoboreshwa zaidi sio ktaja mabilioni yaliotmika, tunataka watuonyeshe au tuone wamekarabati. Time is a secret of success, tuwape muda au vipi
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wamefunga kuwapisha waheshimiwa wanaokuja kwa WEF mkulu.
    hata hayo matengenezo yanahusu hiyo ishu
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duh,ule msemo Kwa hapa Dar ni tofauti mgeni aje mwenyeji apelekwe ICU... Lkn siku hiyo hiyo tulienda Doble Tree Hotel ambayo leo imejaa...tukahudumiwa,labda kweli walikuwa wanafanya ukarabati...
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Kwa ujumla lile jengo limeoza - Nadhani lilijengwa chini ya kiwango! Hivi unadhani ule mto unaokuwa formed pale opposite na Brake Point unatoka wapi? Drainage system ya lile jengo ni ya kichina!
     
  7. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    LAPF, mmiliki wa hilo jengo ameamua kulifanyia ukarabati wa hali ya juu, sio kwa sababu ya WEF but an overhaul of the whole building housing the hotel. New tiles, new carpets, new toilets, a complete overhaul to make it a 4 star hotel. Of course mmiliki, LAPF, anatoa a lot more in terms of money but supposedly hata mpangaji, Peackock Hotels Ltd, are also chipping in, kama kathete fulani hivi. This info from the person actually doing the renovation.
     
Loading...