Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pccb/wizara ya elimu, wizi wa mitihani ya F4, anzieni hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Gama, Feb 10, 2012.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kwa baadhi ya wahitimu wa kidato cha nne wameonekana kuwa wali-cheat katika mitihani yao napendekeza uchunguzi mwingine uanzie kwa mwanafunzi "Mwanaasha MK" kwani alama zake zinatia mashaka yafuatayo:

    .shule ya Feza huchuja wanafunzi kila mwaka, kama alikuwa hana uwezo na akaendelea kuwepo shuleni basi alikuwa akitoa rushwa kwa shule ili aendelee kuwepo ama mzazi wake alikuwa akitumia madaraka yake kulazimisha mwanaye asiondolewe hapo shuleni.

    Kama alikuwa na uwezo wa kufaulu katka mitihani ya vidato vya chini lakini akasjindwa vibaya ktk mtihani wa mwisho hili ni ishara kuwa alipewa mtihani "fake" hivyo alijifungia chumbani kusoma na kukariri maswali fake na hivyo kushindwa vibaya-hili pia linahitaji uchunguzi.
     
  2. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sawa nimekusikia (pccb)
     
  3. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi ni............2012 dunia ni yako epuka udaku na majungu...
     
  4. man jusak

    man jusak Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufanyika kwa uchunguzi kupitia matokeo haya ya f4 ni jambo la msingi kwani inaonekana baadhi ya watu wanafahamika hawajiwezi lakin bado wamefanya vizuri lakin wengine mhh hapana uchunguzi ufanyike
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Sasa wewe unaona haya matokeo ya Binti yako yaha uhalisia?, si ajabu Feza schools walikupa hongo ya mwanao kusoma pale ili uwawezeshe kupata kiwanja cha kawe kilichokuwa na migogoro!
     
Loading...