Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PCCB -Mgombea Udiwani wa CCM Sinza anagawa hela pale kituo cha taxi Sinza Mori

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kigogo, Oct 12, 2010.

  1. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    PCCB fanyia kazi hili suala haraka...Mgombea wa Udiwani Kata ya Sinza kupitia CCM-Salim Mwaking'inda asubuhi hii amepita kitua cha taxi pale Sinza mori na kugawa sh 1000 kwa kila dereva wa Taxi pale..

    PCCB fanyia kazi sual hili haraka nimekosa number zenu ningewapigia haraka sana
     
  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Kigogo, siku nyingine tembea na kamera na ukiweza mpige picha au umrekodi maongezi yake. Hapa ndipo tuna mmiss Nd Muro angewaaumbua watoa rushwa kama hao!!!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani najilaumu kwa nii sina simuya kamera ..yaani taxi niliyopanda driver kapewa buku nimeona kwa macho yangu...na anasema kabisa chagua mimi udiwani sinza...khaaaaaa
     
Loading...