Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PC yangu imepotea webcam drivers

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BASHADA, Sep 2, 2011.

  1. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hi wana JF,
    Niliiformat mashine yangu, na kwa bahati mbaya drivers za webcam zikagoma kurudi. Sasa nitafanyaje nizirudishe? PC yangu ni window 7, vista. Nimejaribu kudownload naona inazingua sasa cjui itakuwaje. Mwenye wazo nisaidie
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Inaonekana hiyo pc yako ilikuwa ina winndows xp au vista so ukaiupgrade kwenda kwenye windows 7 ndio sababu ikakataa so unachotakiwa kufanya irudishe kwenye windows yake au download driver kwa internet.
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ichunguze webcam yako, ujue jina na product number/serial kisha google driver zake za window 7
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nasikia vista ilikuwa kimeo sana ndo ikaletwa windows 7 kama mbadala. kuna ukweli? maana nami ningependa kurudi vista
     
  5. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    computer yako ni brand&model gani? tafuta drivers hapa Download, software, drivers, games, multimedia, download drivers au inawezekana tatizo sio drivers ni software ya webcam ndio haipo hivyo unashindwa kulaunch webcam yako,nimeAttatch torrent file ya CyberLink YouCam Deluxe 4.0.9 With Serials unaweza kuitumia hiyo....
     
Loading...