Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PC yangu haina Audio-inasema No Audio Device,Msaada !

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mathias Byabato, Nov 29, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naomba msaada,nimefanya Instalation ya DELL OPTIPLEX 360 kwa kutumia OS ya Window XP service pack 3.Lakini katika issue ya audio inasema kuwa “No audio device”
    Nimejaribu kupitia Manage lakini naona divice ya audio ina alama ya njano,nimejaribu ku-update nimeshindwa ! naomba msaada

    nitashukuru sana
     
  2. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwanza hakikisha kuna audio drives za computer hiyo kisha fanya yafuatayo


    Nenda o Start->Settings->Control Panel->Adminstrative Tools->Services

    Tafuta neno "Windows Audio". Ifunge

    Utaona neo Disabled au Manual badilisha na kuweka "Automatic" kutoka kwenye orodha chini.


    Baadaye bonyesha "Start" button. Na Aply

    Kisha nenda Start->Settings->Control Panel->Sounds and Audio Devices na chagua Volume Tab" kwa ku- tick box iliyoandikiwa "Place Volume Icon in the Task Bar" kisha apply.


    Utakuwa umemaliza
     
  3. B

    Brother Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu jaribu kucheki fresh kwny sytem properties km hy ni XP park 3, maana hzo CD zinazoandikwa na mark pen huwa zina utata. Imeandikwa park3 kumbe kilichomo park
    0.4
     
  4. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    nO NO my Brother,nina orginal CD,Lakini najuta kufanya instalation kwanihata hiyo OS inadai kuwa natakiwa ku-update within 30 days kwani sikupata key kwa kuwa siioni katika CD hii.mimi siyo mjuzi sana
     
  5. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    si uwende kwa dell ukapakue audio driver ingia hapa upakue driver ya audio Drivers and Downloads | Dell [United States]
     
  6. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    shika hizi hapa audio device driver win xp sp3 zitasolve tatizo lako,,,instal mojawapo
     

    Attached Files:

  7. networker

    networker JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    uje uwape thnks walio kupa driver hzo.
     
  8. networker

    networker JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  9. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Byabato mbona hutujulishi umefikia hatua gani? Tujulishe mkuu
     
  10. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Atakuwa ameachana na PC yake, anaangalia TBC mambo ya JK na Bush
     
  11. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Nawashukuru wote.Samahanmi nilikuwa vijinini ambako hakuna net nimerejea mchana huu

    ni kwamba mbinu zote nilijaribu nikashindwa.Nimepta fundi akanipatia sound card,tukaweka mpya nimeuzia sh 25,000 hpa bk
    lakini naendelea na jitihada za drives hizo kwani kuna computer yetu iko hivyo hivyo.

    nikifanimkiwa kwa hiyo ya pili bila kuweka sound card mpya nitwajuza

    Nawapenda wote
    Asante waatallm wetu
     
Loading...