Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Payslip yangu inasoma zero, narudi Kijijini

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ANKOJEI, Jun 30, 2011.

  1. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    mwisho wa mwezi ukifika payslip inoposoma karibu na zero! najiluza maswali mengi sana. Aibu inaniingia mwanaume wa nguvu ivi watu wakijua payslip inasoma karibu na zero itakuwaje. watoto wangu wakijua itakuwaje. ivi tutafika kweli???
    ukizingatia mwisho wa mwezi unaangukia weekend da,
    michango ya harusi kadi kibao mezani,
    wadogo wawili wanataka ada za shule,
    wanangu nguo za kuvaa zimechanika mogotini, lakini uyu mvulana hamna noma. atavumilia tu!
    waifu hajaenda saloon tangu mwisho wa april,

    wadau hii imekaa vibaya. NARUDI KIJIJINI. kwa mara ya Pili,
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuu unatoka kijiji gani ili ukienda nikupigie simu unijulishe nini kinaendelea huko? Pili unaweza ku-win kirahisi, ukifika anza taratibu mpaka wakuu wa kijiji wakuelewe. Ukienda mbio watakuwekea biti.

    Hata hivyo safari njema.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    ukipata nauli usirudi mjini, anzisha kamradi walau ka kurepea baiskeli. inasikitisha sana aisee
     
  4. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    oldonyosambu, haki naenda kulima karoti
     
  5. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    oldonyosambu, haki naenda kulima karoti
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kumbe oldonyo, wahi kabisa,karoti lazima zikutoe mwanawane. Zikiwa tayari ni-pm nije kununua kwa jumla jumla.
     
Loading...