Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

paying guest needed

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Da Asia, Mar 16, 2012.

  1. Da Asia

    Da Asia JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 678
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 80
    wapendwa wana JF nahitaji mtu wa kupanga kwenye nyumba ninayoishi. nina chumba kimoja kiko wazi full furnished.
    yeye ni kuingia kulala. nahitaji kijana au dada ambaye ndio anaanza maisha hana chochote, au mtu aliyepata transfer na yuko katika harakati za kutafuta chumba. tutashare chakula pamoja, lakini anakaribishwa kupika atakachojisikia. charge yangu ni maelewano. kama kuna mtu yuko interested ani PM. asante wan JF
     
  2. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbuka kufanya utafiti wa historia ya atokako. Usije pangisha jambazi ukawa umempa funguo. Ukitoka kwenda kazini urudi na kukuta nyumba nyeupe na uliowaacha naye wamefungwa kamba...
    Leo nimesikia taarifa redioni, kuwa majambazi wamekuja na trick ya kuwarubuni wadada wa kazi kimapenzi na kutoa ahadi kibao ili wapate access na nyumba za matajiri zao... Very shocking, be wary of who you are welcoming.
    Otherwise, wastaarabu wako wengi tu, utafanikiwa kumpata ukiwa makini.

    All the best.
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hata hujasema unakaa wapi
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Una mume kwanza???
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Mh huu upangishaji mwisho wake ni ama kuwa wamoja au kuwekeana nyimbo za Mzee Yusuph
     
  6. F

    FOEL Senior Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da Asia una familia au uko solo ili mi niPIGE mistari wewe uimbe korasi.
     
  7. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Nadhani itakuwa Mbagala.
     
  8. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona tunakuPM lakin hujibu?
     
  9. Da Asia

    Da Asia JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 678
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 80
    sorry, labda sifafanua vizuri. ninaposema mtu anayeanza maisha means, katoka chuo ndio ameanza kazi, hivyo anajulikana wapi ameajiriwa. aliyepata transfer ina maana ana ajira ya kueleweka amepata uhamisho kuja Dar, hivyo badala ya kukaa hotelii wakati anatafuta nyumba naweza kum accommodate at a very reasonable rate on half board basis kwa malipo ya kila siku. asokua na kazi ya kueleweka "mission town" sitamuhitaji.

     
  10. Da Asia

    Da Asia JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 678
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 80
    mume anahusikaje kwenye kutafuta pesa

     
  11. Da Asia

    Da Asia JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 678
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 80
    nieleze unataka nini sio unanipa namba yako ya simu nikupigie halafu tuanze kusumbuana. nyumba iko Dar wilaya ya kinondoni. half board basis, unalipa kwa siku. bei tutaelewana. nahitaji wanaoanza maisha mwenye vaqjira au alopewa transfer na anatafuta nyumba. sihitaji mtu kwa kuja kukaa mwaka mzima an asokua na kazi ya kuajiriwa.

     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    malipo kwa siku ni kiasi gani Bibie?
     
Loading...