Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PAYE yangu na mie

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Haika, Jan 18, 2012.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Eti nikishakatwa payee yangu, nina uwezo wa kuilini na mie kwa kutumia TIN number yangu, nataka kujumuisha kodi zangu nazolipa serikalini sehemu moja
     
Loading...