Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paul Makonda ateuliwa kuwa Waziri Mkuu Chuo Kikuu cha Ushirika Moshi (MUCCOBS)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by baraka boki, Jul 29, 2011.

  1. b

    baraka boki Senior Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kada wa chama cha mapinduzi ndugu paul makonda ameteuliwa kuwa waziri mkuu katika chuo cha ushirika na raisi wa chuo ndugu Godfrey washoto lakini katika hali isiyojulikana bunge limekataa kumuidhinisha kuwa waziri mkuu kutokana na kwamba ndugu paul makonda amekuwa haeleweki na wabunge hawana imani naye kutokana na kuhairisha miaka kila mara na miaka yote hamalizi chuo.bunge la chuo limehairishwa bila kupata muafaka
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sa hii nayo ni habari kweli?
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    peleka kwenye website ya chuo chako kawajuze wadau wenzako.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ndo maana hata mkasoma ushirika,mna mambo ya kijinga kijinga 2..
     
  5. N

    NELSON RUKIZA New Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman mpondeni mtu na sio chuo coz ma funs wengine tunasoma humuhumu so haifaiiiii...although jamaa hatumkubali
     
  6. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani...mambo ya kitoto mnaleta kwetu sisi ...wanafunzi bado hao....wanalinda na serikali......hawana kodi hata moja...usilete tena habari za wanafunzi hapa
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    nelson rukiza,nahc hili jina c geni kwangu,umesoma advance st mathew,ukahitim 2009?
     
  8. WILSON J

    WILSON J Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makonda anaweza, ni muwajibikaji anamawazo chanya yenye kuweza kuwaletea wanafunzi wa muccobs maendeleo katika njanja ya elimu. Wanaomponda wana chuki binafsi.
     
  9. F

    Florian Mshanga Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sasa mpende msipende makonda ni pm
     
  10. A

    Ammynito New Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa inaoekana alikosa mada ya kuandika.........
     
  11. Miss Natafuta

    Miss Natafuta JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2016
    Joined: Sep 16, 2015
    Messages: 7,371
    Likes Received: 8,859
    Trophy Points: 280
    hivi makonda alikuja kumaliza chuo?
     
  12. Miss Natafuta

    Miss Natafuta JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2016
    Joined: Sep 16, 2015
    Messages: 7,371
    Likes Received: 8,859
    Trophy Points: 280
    Paul Makonda ambeye ni waziri mkuu wa serikali ya wanafunzi wa MUCCOBS amewaragaraza marais zaidi ya sita kutoka katika vyuo vya elimu ya juu hapa tanzania katika kinyang'anyiro cha kugombea uraisi wa TAHLISO. Paulo makonda ambeye pia ni kada maakini wa ccm ameudhibitishia umma kwamba yeye ni kiongozi anayekubalikana anavuto kwa watanzania ndani ya ulingo wa siasa na nje pia. Nani kama MAKONDA???
     
  13. Miss Natafuta

    Miss Natafuta JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2016
    Joined: Sep 16, 2015
    Messages: 7,371
    Likes Received: 8,859
    Trophy Points: 280
    naomba muendelezo wa hii thread jamani
     
  14. Denis denny

    Denis denny JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2016
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 4,235
    Likes Received: 4,899
    Trophy Points: 280
    Endeleza mwenyewe..afu muulize Makonda hicho chuo cha ushirika alimaliza ali clear sup
     
  15. Miss Natafuta

    Miss Natafuta JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2016
    Joined: Sep 16, 2015
    Messages: 7,371
    Likes Received: 8,859
    Trophy Points: 280
    wee
     
  16. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #16
    Aug 16, 2016
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,723
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Nafikiri ukichangia NA kufeli Mara KWA Mara pia lengo lake kubwa lilikuwa kutumika Kuleta usaliti VYUO vikuu Wakati wa kudai boom ..KWA kigezo Cha shirikisho la VYUO vikuu
     
  17. barafu

    barafu JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2016
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 3,816
    Likes Received: 7,955
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa wakati huo yalikuwa kama mambo ya "kitoto" sbb hatukujuwa kesho yetu.
    Huu uzi ni wa 2011,hata bado Makonda hajamvuruga Jaji Warioba pale Ubungo Plaza.Kipindi hiki dogo alikuwa mtumwa wa Samwel Sitta.
    Kumbe ni kweli dogo ali-disco mpaka chuo kikamchoka,hii ingeandikwa leo ingeonekana ni majungu.But this is 2011,Asante Sana Jamii Forum
     
  18. Diva Beyonce

    Diva Beyonce JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2016
    Joined: Mar 6, 2014
    Messages: 11,799
    Likes Received: 4,046
    Trophy Points: 280
    Kumbe ali disco huko Ushirika, kusoma kote arts!!
     
  19. barafu

    barafu JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2016
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 3,816
    Likes Received: 7,955
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kumshika,mwambie akupe Transcript
     
  20. Siasa Basi

    Siasa Basi JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2016
    Joined: Jul 10, 2016
    Messages: 593
    Likes Received: 1,150
    Trophy Points: 180
    Asee Jf ni kiboko, kwa hiyo hata Transcript tu hana hahahaaaaaa
     
Loading...