Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paul Kimiti Unsung Hero

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgosi wa Sui, Mar 11, 2010.

  1. Mgosi wa Sui

    Mgosi wa Sui Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni miongoni mwa wachache walitahidi katika suala zima la uongozi na uadilifu
     
  2. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Come on amefanya nini cha maana?
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Sui: Huyu Paul Kimiti ni wa chama gani?
     
  4. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu hapo ndugu,anapigana vijembe tu na Mzindakaya na kudumaza maendeleo ya mkoa wa Rukwa. Hata hivyo wana Rukwa wamefurahia kauli zao za kutogombea uchaguzi ujao,nadhani sasa milango ya maendeleo itafunguka kwa wabunge watakaoshika nafasi zao kuchangamkia fursa zilizopo kupeleka maendeleo mkoani humo.
     
  5. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    CCMmmm
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    CCMmmm=chama cha majambazi makubwa makubwa mazee!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,302
    Trophy Points: 280
    Lakini kimiti hakujilimbikizia mali, na aliongoza mkoa wa mbeya vizuri.
    Hata alipokuwa waziri amefanya kazi kwa uadilifu wa hali ya juu.
     
  8. O

    Omumura JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mtoto wa nyoka ni nyoka tu, sio kenge?
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hii kasumba mbaya .
    Kufanya au kutekeleza kile unachotakiwa kufanya ni WAJIBU.kwa viongozi/watawala wengi kutokotekeleza wajibu wao kusifanye anayetekeleza wajibu wake aonekane ni hero.

    Mifano mingine- Mbunge kawezesha mradi fulani jimboni( umeme, maji, nk)


     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Acha uongo wewe, humfahamu huyu mzee, mbona ubunge umemshinda! By the way tunafurahi kwa sababu katangaza kung'atuka.
     
  11. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    In my opinion he is a hero. And we should sing them while they are alive instead of being hypocritical and start to praise them when they are dead. If you go to Rukwa and Mbeya they will tell you who this mas is.
     
  12. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lakini aliwahi kupishana na Mzee Mwamfupe aliyekuwa Mbunge wa mbeya mjini kwa matumizi mabaya ya fedha, akiwa mkuu wa mkoa wa Mbeya
     
Loading...