Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paul James(PJ) na Babra wa Clouds FM mnaboa sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sizinga, Jul 25, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nianze tu kusema nimebakiza 5% kusikiliza vipindi vya CloudsFm na hii ni kwenye PowerBreakfast tu na nasikiliza sehemu
    ya Jicho la ng'ombe(), Bonge na habari za magazetini(PJ) na badae naizima au natune radio nyingine.

    Kinachonishangaza huyu PJ sijui nani anamsomea haya magazeti?? na kama umetumwa kumsomea mtu/watu flani ni bora useme tujue. Habari nyingi za front page hasomi kwa madai eti za siasa sana na yeye hapendi siasa, sasa huu uadilifu wa kazi yako hapo studio?? kama wewe hupendi na waskilizaji wako je??kwani wewe upo hapo studio kwa ajili yako mwenyewe au la??sasa sikia soma habari zote za siasa kwani unanikwaza/tukwaza wengi sana kwa kurukaruka habari mpya(zisizo jirudia), na ikiendelea hivi basi mnajichimbia kaburi wenyewe.

    Huyu Badra kazidisha matangazo jamani, yani anawakatisha mno watangazi wengine then anaweka matangazo ya biashara meeeengi, inaboa sana, matangazo ya biashara na taarifa za msingi hayana ratio, kipindi kinaendesha dakika 1, matangazo dk 5,so boring, mbona PB ya jumamosi haipo hivyo??ila mkikaa nini tu basi taabu tupu.

    Nadhani sina muda mrefu nitakuwa nishaihama hii raadio kama mwendo wenyewe utakuwa hivi, coz wakina kibonde nishawaweka blacklist tayari kwa kupwaya kwenye vipindi vyao.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huna CD za kusikiliza?
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    aisee!wengi wemelalamika labda hawa jamaa hawaingii jf
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,099
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Here we go again....it never goes a day without Clouds being mentioned in here!
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanamwita 'Babra' na si Badra. Hao ni watu wawili 'tofauti'.

    Matangazo ya biashara ni makubaliano kati ya redio na makampuni husika. Kwa uelewa wangu hayo makubaliano ni binding (na kuna makubaliano ya muda gani yarushwe).

    Sasa ukitaka kipindi kiendeshwe bila hayo matangazo, sioni hilo likitokea.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama unataka habari za gazetini nunua lako.
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haswa! Maana ukitaka wakusomee sasa magazeti nani anunue, si ndo kuua biashara za wengine?Kiukweli, kwanza clouds wanajitahidi anagalau, redio wani wao ndo wana 'skim' kweli kweli. Kichwa cha habari tu basi. (mara nyingi)
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ile ni redio mkuu
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,099
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Vituo vya redio Tanzania sasa viko vingapi? Kama hupendi hiki si sikiliza kile....lakini wapi...kila siku Clouds Clouds....endeleeni tu kuwapa free promo....na ukweli wa mambo ni kwamba Clouds wako juu kama mawingu. Take that!
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nadhani ni Badra coz kuna mtu aliandika msg Babra, yeye akaknusha akasema Badra..ina 'd'
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wana bahati sana nipo mkoani, nikwa dsm nasikiliza magicFm...wako pouwa mbaya
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sizinga... Ni Barbara (Babra) sio Badra

    Kuhusu gazeti, na mimi naungana na PJ... siasa za bongo ni 90% kamba

    Bora hata asome maatangazo hata ya biashara kwenye magaazeti.... all newspapers a biased big time

    Hata yale matangazo si wao bali ni idara nyingine ndio inaratibu promosheni/advert/commercial.. wao ni kusoma au kutangaz tu
     
  13. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Habari za magazetini huwa nasikiliza Radio Free Africa saa 12:30asb au Radio Tumaini FM saa 2:00asb. Suala la matangazo haliepukiki RFA wana wadhamini watatu ktk kipindi kimoja. Tumaini siku hizi wameiga porojo zisizo na sababu nadhani wamegundua wanaachwa nyuma kwa mikelele, hasa baada ya Scolastica Mazulla kuhamia Times FM ambako anapiga porojo na Massoud Kipanya. Ukweli inakubidi uchague kituo ambacho walao utapata ahueni ya moyo..! Vingenevyo utabwia sumu kwa kero za Bwabwaja FM.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,099
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Kweli Watanzania hamjazoea anuai ya vyombo vya habari na ndiyo maana manung'uniko yasiyo na msingi ni mengi! Ila wewe angalau umekuja na kusema unawasikiliza wengine.
     
  15. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
    Kipingi kilikuwa kizuri enzi za Masoud Kipanya na Fina Mango
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sinziga mbona una sound kama unajiadhibu? Ukisikiza au usisikize hiyo radio ni juu yako tu! Wao hawatasitisha kipindi.

    You have a wide choice...

    Sikiza radio tz (sijui ndo tbc taifa siku hizi) hiyo ipo kila mkoa nadhani.
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Masahihisho madogo, anaitwa babra sio badra,

    Ushauri wangu jitahidi kuamka mapema kidogo, tafuta magic fm unasoma magazeti mwanzo mwisho. Ukitoka magic fm hamia RFA unasoma magazeti tena mwanzo mwisho.

    Ukimalizana na hao sasa unaweza kwenda clouds kusikiliza porojo za babra, hando na pijei.
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    binafsi napenda mtazamo wa PJ na Hando kwenye habari za siasa kwenye magazeti....hamna jipya! Sasa ya nn wapoteze muda! Si waweke matangazo ya biashara tu kampuni ijipatie fedha!
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamani muwe mnanunua magazeti msisubirie kwenye radio mnafikiri hayo magazeti yatajiendesha vipi? Umesikia bht.....and others
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Au tazama ATN
     
Loading...