Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paul Chiwile Afariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Megawatt B, Mar 23, 2012.

  1. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa wilaya Liwale ndugu Paul Chiwile amefariki katika nyumba ya wageni ya VISION mjini Lindi alipofikia, alipokuwa anahudhuria mkutano na wakuu wengine wa wilaya wa mkoa wa Lindi

    Paul chiwile amewahi fanya kazi chuo cha mipango na wizara ya maendeleo ya jamii

    Mungu ailaze roho yake mahala pema peponi

    Amin

    Source: Radio One saa 6:12
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Oooh masikini Mwalimu Paul Chiwile.
    Alikuwa mwalimu wangu pale shule ya sekondari Kibaha miaka ya 1971-1976.
    He was a gentleman.
    Nimeenda kumuoana mwaka jana alipofiwa na mke wake aliyepata ajali kule Moshi.
    Mke wake vile vile alikuwa mwalimu wangu.
    Poleni sana watoto wa Mr & Mrs Paul Chiwile kwa kupoteza wazazi wote wawili in a span of one year, what tragedy.
    Bwana Mungu aliwatoa na sasa amewatwaa, Jina lake lihimidiwe.
    Amen
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    RIp Mwalimu Chiwile
     
Loading...