Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paul Chagonja CP achimba biti la kifisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Jan 13, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa polisi wamejaa ujinga kiasi gani? Sitaki kuamini kuwa Mkurugenzi wa Mafunzo wa Jeshi la Polisi na yeye ni kama IGP Mwema na wauaji wengine walioleta madhara Arusha.

    Eti anasema "hasa nyie CHADEMA muache fujo na muache kuwahamasisha anachama wenu kuleta fujo,sheria iko hai na tutawathibiti""

    Hee INA MAANA SISI TULIFANYA FUJO TUKAUAWA?AU HAWA NAO WAMEFIKIA MWISHO
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Force always attracts men of low morality.
     
  4. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    inabidi viongozi wa chadema waitishe mkutano na waandishi wa habari wampe somo huyu tumbotumbo maana yeye ndo ameamka usingizini. Huwezishangaa kesho kiongozi ,wingine akatoka na kuomba msamaha juu ya maneno ya huyu tumbotimno maana sasa hivi kila aliye na kitambi ananyuka tu na kuongea kama anajiharishia maana serikali haijulikani ni nani mkubwa sasa hivi. Huenda hata hajui kama wameshajipaka mavi yaleyale tena kule mbeya. Mimi nataka kukubaliana kwamba wanalipiza kisaso kwa vijana ambao ndo maadui wa ccm. Inabidi serikali kama inaripiza kosasa kwa vijana kutokana na kutowachagua .kama ndivyo basi itangazwe vita kati ya vijana na jeshi la polisi tuone nano atashinda. wananchi walikuwa wanapinga matumizi mabaya ya barabara kama alivyoagiza waziri wa ujenzi. Kama wananachi wengine hawaruhusiwi kupitisha magari yaliyozidi uzito kwanini ya wadosi yaruhusiwe?
    Huu no ufisadi uleule maana wadosi ndo wenye hii ncho sisi ni watumwa ndani ya nchi yetu. Lakini amini tusiamini ukpmbozi wetu ukaribu na wala hautakawia tukaze buti. Peoples powaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    "The comfort of the rich depends upon an abundant supply of the poor."
    - Voltaire
     
Loading...