Patrick Rutabanzibwa: Corruption 'a right' in Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zungu Pule, Sep 23, 2013.

  1. Z

    Zungu Pule JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2013
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 1,319
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
  2. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2013
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,678
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    Kuna afisa wa pccb mbeya aliuguliwa mtoto. Watu wakamwambia kabisa, kwa tatizo la mwanao ni dr x tu ndo anaweza kumtibu ila bila kutoa rushwa huchomoki! Yule afisa alitoa hela ndefu tu tena na za nyongeza na mtoto wake akatibiwa. We unategemea nini?
     

Share This Page